Mwanamke kwa asili ni Mtawala

Mwanamke kwa asili ni Mtawala

Kueleza majukumu ya mtu ni ubatili? Biblia haisomwi kwa mistari kuelewa uhalali wa jambo bali isome yote inasimamia nn katika andiko husika. Mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake" kauli inamaanisha upumbavu gani?

Upumbavu wa mwanamke ni kutoelewa wajibu wa mtawala kwa familia au kutokujikamilisha kwenye nafasi yako hivyo utakuwa mtawala mbovu na mtawala mbovu huondolewa au kukumbusha ili abadilike


Ni asili ipi hiyo unamaanisha bwashee.?

Kwa mujibu wa maandiko (kwa waaminio) huu ni ubatili, rejea katika kitabu cha 1Wakorintho 11:3-12
 
Sijui niiandikaje...nadhan watafiti wa mwili wa mwanamke wanawwza ielezea...! Me naamin hivyo....tuna nguvu zaidi ambazo wataalam wazielezee..sio zle za umatipapasi..hapana...!Kama sio basi naamini baadhi wanazo wanamiliki nguvu hizo!
Lazima uzitambue nguvu hizo unazo na unazimudu katika kuujenga utawala wako uliobora na wenye mafanikio
Japo wapo wanawake wengi wameolewa lakini ni watawala wabovu ambao kwa msingi watafukuzwa kazi na wasipofukuzwa kiongozi wa taasisi ataondoa care kwa mtawala na ndipo malalamiko yanakoanza
 
Hamna nguvu zaidi ya zile ambazo shetani hupitia kwenu kutuangamiza sisi. Mimi nina Yesu utanipatia wapi. Shetani alishashindwa na Yesu msalabani. Yesu aliyeshinda yumo ndani yangu nami ndani yake.
Mie nimekuja kurealize wanawake tuna nguvu zaidi kuliko hizo mnazosemaga! Sijui nisemeje! Ni zaidi ya hapo
 
Hamna nguvu zaidi ya zile ambazo shetani hupitia kwenu kutuangamiza sisi. Mimi nina Yesu utanipatia wapi. Shetani alishashindwa na Yesu msalabani. Yesu aliyeshinda yumo ndani yangu nami ndani yake.


Ila walokole mnakuwaga Kama machizi smtmz...Nani kaongelea nguvu za mapenzi hapa?? Kwahiyi wewe umekaa kujihami sisi tunawaangamiza tu nyie😏😏😏!

Fungua ubongo wako wewe...mie sikua huko...mie nimesema zile nguvu tu asili!
 
Sawa mkuu mradi tambueni wajibu wenu hakuna shida kbs

Lazima uzitambue nguvu hizo unazo na unazimudu katika kuujenga utawala wako uliobora na wenye mafanikio
Jspo wapo wanawake wengi wameolewa lkn ni watawala wabovu ambao kwa msingi watafukuzwa kazi na wasipofukuzwa kiongozi wa taasisi ataondoa care kwa mtawala na ndipo malalamiko yanakoanza
 
Wapi umeona nimesema neno "mapenzi". Watu TULIOOKOLEWA NA BWANA YESU sio machizi, tuna akili zetu timamu. Na ninakuhakikishia kama Mungu aishivyo, na wewe usipookoka UTAANGAMIA kwenye jehanamu ya moto wa milele.

JESUS IS LORD!
Ila walokole mnakuwaga Kama machizi smtmz...Nani kaongelea nguvu za mapenzi hapa?? Kwahiyi wewe umekaa kujihami sisi tunawaangamiza tu nyie[emoji57][emoji57][emoji57]!
Fungua ubongo wako wewe...mie sikua huko...mie nimesema zile nguvu tu asili!
 
Wapi umeona nimesema neno "mapenzi". Watu TULIOOKOLEWA NA BWANA YESU sio machizi, tuna akili zetu timamu. Na ninakuhakikishia kama Mungu aishivyo, na wewe usipookoka UTAANGAMIA kwenye jehanamu ya moto wa milele.

JESUS IS LORD!


Hebu nikuache..naona hujielewi!
 
One way traffic... dmkali
Huyo mtoa mada kashindwa kutofautisha MAHABA NA UTAWALA
Mwanamke Ni kiumbe Cha mahaba miongoni mwa majukumu kulea, kupika, pambo la nyumba n.k! UTAWALA Ni leadership! UTAWALA Ni directive, Mwanaume ndiye mtawala ,kichwa Cha familia n.k!

Majukumu ya mwanamke yamebase kimahaba zaidi! ndiyo maana Kuna msemo usemao; "Woman has nothing to offer than sex"

Ukimsaidia mwanamke Jambo gumu furaha yake kichwani huwaza akuzawadie ngono kama shukrani
 
Hii tabia ya kumpandisha mwanamke juu itakuja kuwapa kile mnachotaka. Hakuna nasema hakuna popote katika andiko la asili au la msomi yeyote linaloonyesha utawala/uongozi wa mwanamke.

Ila kuna secret agenda ndiyo inafanya kazi na wengine wanipa promo bila kujijua ili kumpaisha mwanamke, ukiangalia kuanzia pale Beijing Forums nguvu kubwa ilianzia hapo na inaendelea kukita mizizi.

Hao sijui kina mwaka nk ni sehemu ya punje ndogo sana wanaotafuta kiki yenye upotoshaji kwa jamii. Mwanamme ndiye anawajibika kwa kila kitu katika maisha ya familia na Mwanamke amepewa nafasi ya kuwa msaidizi pale Mwanamme anaposhindwa kukamilisha mfano, upo kazini so mwanamke anawajibika na watoto, ukisafiri nk.

Maandiko ya Biblia kuanzia na kitabu cha Mwanzo 3:16... inaeleza, but tuache upotoshani asee!
 
Ila walokole mnakuwaga Kama machizi smtmz...Nani kaongelea nguvu za mapenzi hapa?? Kwahiyi wewe umekaa kujihami sisi tunawaangamiza tu nyie😏😏😏!
Fungua ubongo wako wewe...mie sikua huko...mie nimesema zile nguvu tu asili!


Achana nae huyo alishakaririshwa na mchungaji gani huko sijui huwezi mbandua hapo.
 
Hii tabia ya kumpandisha mwanamke juu itakuja kuwapa kile mnachotaka.
Hakuna nasema hakuna popote katika andiko la asili au la msomi yeyote linaloonyesha utawala/uongozi wa mwanamke.

Ila kuna secret agenda ndiyo inafanya kazi na wengine wanipa promo bila kujijua ili kumpaisha mwanamke, ukiangalia kuanzia pale Beijing Forums nguvu kubwa ilianzia hapo na inaendelea kukita mizizi.!

Mmh
 
Back
Top Bottom