Kwa wote,
Kama wewe hapo ulipo ulipendana na mwanaume mkatarajia kuoana na mwanaume na baada ya kuoana, baada ya siku mwanamke ukaja kujua kama mumeo hana kipato kizuri, hana uwezo wa kujenga nyumba mmepanga na mkeo anafanya kazi yaani mnasaidiana katika kodi na mambo mengine.
Kabla ya hapo mumeo alikua anamshauri mkewe ili kushare ili kununua nyumba lakini mkewe alikua anakataa. Husband kishajaribu njia zote lakini imeshindikana. Ni kila mara sasa mkewe anauliza lini tutapata sehemu yetu na sisi na wakati yeye ndie alikataa kuanzia mwanzo.
Je hapo nani wa kulaumiwa?
I hope you Understand my Question.
Please share
Kama wewe hapo ulipo ulipendana na mwanaume mkatarajia kuoana na mwanaume na baada ya kuoana, baada ya siku mwanamke ukaja kujua kama mumeo hana kipato kizuri, hana uwezo wa kujenga nyumba mmepanga na mkeo anafanya kazi yaani mnasaidiana katika kodi na mambo mengine.
Kabla ya hapo mumeo alikua anamshauri mkewe ili kushare ili kununua nyumba lakini mkewe alikua anakataa. Husband kishajaribu njia zote lakini imeshindikana. Ni kila mara sasa mkewe anauliza lini tutapata sehemu yetu na sisi na wakati yeye ndie alikataa kuanzia mwanzo.
Je hapo nani wa kulaumiwa?
I hope you Understand my Question.
Please share