Siyo kweli kiongozi...
ni kweli mkuu apo wanamfanya shosti wao lenyewe linajiona janjaukiona unaambiwa maneno hayo alaf huyo mwanamke sio mpenzi wako
ujue una tabia za umbea umbea wanawake wanakuona kama shosti yao ndio mana wanakwambia hiyo ipo siku watakuagiza vitunguu na nyanya
bora vitunguu
wataenda nae saloon abaki nje kashika mkoba
punguza mazoea na wanawake watakuvalisha kanga shauri yako.
hapa utakuwa na nguvu ya kuomba tena ushauri kweli..!Tabia za kishoga Acha kuwa na urafiki na mabint
ni kweli mkuu apo wanamfanya shosti wao lenyewe linajiona janja
Hilo halikwepeki kiongozi..
Sijataka tu kueleza na mengine!
Mkuu mbona mi sijaona hayo maneno makali kihivyo? Naipenda JF kwa jinsi ilivyo, watu wote wakiwa na sympathy kwenye uchangiaji jf haiwezi kunoganishauri wakuu tuwe tunapunguza makali ya maneno aisee... wengine wanakuja na ishu seriously sasa tukiwa na majibu ya chooni kama haya hatutayajenga humu!
Swadakta.. ...maneno yako kama msumari... Yameingia mahala pake.... Na anatumia hio kujitakasa aonekane yeye ni msafi hapendi ujinga.Ukiona mwanamke amekwambia fulani kanitongoza ujue hajampenda akimpenda ananyutiiiii
Hahaaaaaaa daaa wewe jamaa umenifanya siku iishe vzr aisee kama namuona Frezyem kwa mabali tupovu tunatoka.ukiona unaambiwa maneno hayo alaf huyo mwanamke sio mpenzi wako
ujue una tabia za umbea umbea wanawake wanakuona kama shosti yao ndio mana wanakwambia hiyo ipo siku watakuagiza vitunguu na nyanya
Hahaaaaaaa daaa wewe jamaa umenifanya siku iishe vzr aisee kama namuona Frezyem kwa mabali tupovu tunatoka.
kwahiyo bora tutukanane tu au sio..!!!Mkuu mbona mi sijaona hayo maneno makali kihivyo? Naipenda JF kwa jinsi ilivyo, watu wote wakiwa na sympathy kwenye uchangiaji jf haiwezi kunoga