mwanamke hawezi kuwa mzito kwa mwanamme!

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,887
2,000
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,322
2,000
Jamaa kazidiwa angalia mguu wake wa kulia unachuchumia kama hakumwangusha sijui, halafu kuna mayowe yanaendelea muangalie bibie aliyebebwa
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,431
2,000
Halafu kama siku ya valentaini vile jamaa anaonesha upendo hahahaaa!
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,887
2,000
Jamaa kazidiwa angalia mguu wake wa kulia unachuchumia kama hakumwangusha sijui, halafu kuna mayowe yanaendelea muangalie bibie aliyebebwa
kwa lugha rahisi nadhani jamaa anataka kujiua aiss!
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,884
2,000
Muangalie huyu mwanamke anaeshuhudia upande wa kulia naona kama amevaa slide
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,753
2,000
Ahhahahah huyo bonge alobebwa ni ghananian actress kuna movie moja anataka nae awe model lol....

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom