Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili

Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,093
Reaction score
34,909
Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili
Jaiya Ma, 34, amewaweka kinyumba wanaume wawili ambao anaishi nao kwa kuwahudumia kila mmoja kwa zamu.
Wanaume, Jon Hanauer, 48, na Ian Ferguson, 44, wanaishi kwa amani, hawaparurani, kila mmoja anaridhika ‘kushea’ na mwenzake.
polyamorous-jaiya-ma-550x358.jpg

modern_family_harticle.jpg

jaiya-jon-ian_abc-news.jpg


Watatu hao, wanaishi kwenye nyumba ya kifahari ya Jaiya, iliyopo Topanga Canyon, kaskazini ya Malibu, California, Los Angeles, Marekani.
Katika uhusiano huo, Jaiya, amefanikiwa kujifungua mtoto mmoja anayeitwa Eamon ambaye kwa sasa ana umri wa miaka miwili.
Mtoto huyo, Jaiya amezaa na Ian ambaye yupo naye kimapenzi kwa mwaka wa nne sasa.
Wanaume hao, walianza kuishi pamoja miaka minne iliyopita, kwani Jon yupo na Jaiya kwa zaidi ya muongo (miaka 10) sasa.
Mtindo wa maisha yao ni mzuri, kasoro ni moja tu kwamba Jaiya na Jon wana vyumba vyao, wakati Ian yeye hulazimika kuegesha sehemu yoyote.
Kutokana na kukosa chumba, Ian hulazimika kulala katika chumba cha Jaiya, Eamon au kwenye ofisi yake iliyopo ndani jumba hilo lenye ghorofa moja.
Kuhusu wivu, Jaiya anasema kuwa kuna wakati dalili za mgogoro hujitokeza lakini anamshukuru Mungu kwamba kila mmoja hujitahidi kudhibiti hisia za wivu.
Si Jon wala Ian aliyefunga ndoa halali na Jaiya lakini wanaishi kwa amani.
“Ian na Jon hawajawahi kugombana wala kukwaruzana, wanakubali hali halisi na kila mmoja anapata kile anachohitaji,” alisema Jaiya na kuongeza:
“Nimewafungulia milango, anayeweza atafute mwanamke mwingine na tutaishi wote bila wasiwasi.”
Jon hajatangaza nia ya kuwa na mwanamke mwingine lakini Ian yeye ameshaweka wazi kuwa anasaka mwanamke mwingine na akishampata, atamuingiza kwenye jumba hilo la kifahari ili kuongeza familia.
KUHUSU JAIYA
Mwanamke huyo ni mtaalamu wa masuala ya mapenzi na hivi sasa ameanzisha darasa linalotoa elimu ya mambo ya ngono.
Jaiya, anaelezwa kuwa fundi wa mapenzi ndiyo maana anaweza kuwatosheleza wanaume hao na kuwapagawisha kiasi kwamba hakuna anayefikiria kumuacha.

Hii ni kali bado haijaumuliwa kabisa kama ni pombe basi itakuwa ni Gongo.
 
sina hakika wanafunzi atakaopata huyo mama baada ya kufungua darasa lake watakuwa ni wa aina gani!
 
Hii sio ndoa Mungu aliyokusudia.Mungu alikusudia ndoa ya mke mmoja na mme mmoja.Huu ni ushetani mtupu.
Mwanamke ‘aoa’ wanaume wawili
Jaiya Ma, 34, amewaweka kinyumba wanaume wawili ambao anaishi nao kwa kuwahudumia kila mmoja kwa zamu.
Wanaume, Jon Hanauer, 48, na Ian Ferguson, 44, wanaishi kwa amani, hawaparurani, kila mmoja anaridhika ‘kushea’ na mwenzake.
polyamorous-jaiya-ma-550x358.jpg

modern_family_harticle.jpg

jaiya-jon-ian_abc-news.jpg


Watatu hao, wanaishi kwenye nyumba ya kifahari ya Jaiya, iliyopo Topanga Canyon, kaskazini ya Malibu, California, Los Angeles, Marekani.
Katika uhusiano huo, Jaiya, amefanikiwa kujifungua mtoto mmoja anayeitwa Eamon ambaye kwa sasa ana umri wa miaka miwili.
Mtoto huyo, Jaiya amezaa na Ian ambaye yupo naye kimapenzi kwa mwaka wa nne sasa.
Wanaume hao, walianza kuishi pamoja miaka minne iliyopita, kwani Jon yupo na Jaiya kwa zaidi ya muongo (miaka 10) sasa.
Mtindo wa maisha yao ni mzuri, kasoro ni moja tu kwamba Jaiya na Jon wana vyumba vyao, wakati Ian yeye hulazimika kuegesha sehemu yoyote.
Kutokana na kukosa chumba, Ian hulazimika kulala katika chumba cha Jaiya, Eamon au kwenye ofisi yake iliyopo ndani jumba hilo lenye ghorofa moja.
Kuhusu wivu, Jaiya anasema kuwa kuna wakati dalili za mgogoro hujitokeza lakini anamshukuru Mungu kwamba kila mmoja hujitahidi kudhibiti hisia za wivu.
Si Jon wala Ian aliyefunga ndoa halali na Jaiya lakini wanaishi kwa amani.
“Ian na Jon hawajawahi kugombana wala kukwaruzana, wanakubali hali halisi na kila mmoja anapata kile anachohitaji,” alisema Jaiya na kuongeza:
“Nimewafungulia milango, anayeweza atafute mwanamke mwingine na tutaishi wote bila wasiwasi.”
Jon hajatangaza nia ya kuwa na mwanamke mwingine lakini Ian yeye ameshaweka wazi kuwa anasaka mwanamke mwingine na akishampata, atamuingiza kwenye jumba hilo la kifahari ili kuongeza familia.
KUHUSU JAIYA
Mwanamke huyo ni mtaalamu wa masuala ya mapenzi na hivi sasa ameanzisha darasa linalotoa elimu ya mambo ya ngono.
Jaiya, anaelezwa kuwa fundi wa mapenzi ndiyo maana anaweza kuwatosheleza wanaume hao na kuwapagawisha kiasi kwamba hakuna anayefikiria kumuacha.

Hii ni kali bado haijaumuliwa kabisa kama ni pombe basi itakuwa ni Gongo.
 
Kila Mtu anafaidi kwa upande wake je wakati wa kulala inakuwaje jiulize? Atalala nao wote wawili?
 
Kiswahili mwanamke kamwe haoi, siku zote anaolewa, labda useme "Mwanamke aolewa na wanaume wawili".
 
Kiswahili mwanamke kamwe haoi, siku zote anaolewa, labda useme "Mwanamke aolewa na wanaume wawili".
Mkuu huku Ulaya Mwanamke anamuowa Mwanamme, kwa mfano wewe waweza kuolewa na Mwanamke wa kiingereza ili uweze kupata Makaratasi ya kuishi Uingereza asipokuowa huyo Mwanamke wako wa kiingereza ,huwezi kupata

Makaratasi ya kuishi Uingereza kwa huku nje ni vitu vya kawaida kwa huko kwetu haiwezekani. Je wewe upo teyari kuolewa na Mwanamke wa kiingereza au Mmarekani ili upate makaratasi ya kuishi nje?
 
Mkuu huku Ulaya Mwanamke anamuowa Mwanamme, kwa mfano wewe waweza kuolewa na Mwanamke wa kiingereza ili uweze kupata Makaratasi ya kuishi Uingereza asipokuowa huyo Mwanamke wako wa kiingereza ,huwezi kupata

Makaratasi ya kuishi Uingereza kwa huku nje ni vitu vya kawaida kwa huko kwetu haiwezekani. Je wewe upo teyari kuolewa na Mwanamke wa kiingereza au Mmarekani ili upate makaratasi ya kuishi nje?

Nasisitiza kiswahili mwanamke haoi, mbona mnashindwa kutafsiri kiingereza rahisi hivi? mambo ya makaratasi yanakujaje hapa wakati tunaongelea tafsiri?
 
Na wish Kuoa Binti Mrembo Mmoja tu Tena Nimemuona haha A.. na Maisha Yatakuwa Raha Zaidi yasiyo na Wivu
 
Hao wanaume lazima wanamatizo.Hawana tofauti na wale wanaopeleka wake zao kwenye swinger party
 
ipo nyingine ililetwa hapa ya kibongo.... ukiona hivyo ujue kuna issue kali sana hapo, wanawake wenyewe hawapendi hiyo kitu
 
Nasisitiza kiswahili mwanamke haoi, mbona mnashindwa kutafsiri kiingereza rahisi hivi? mambo ya makaratasi yanakujaje hapa wakati tunaongelea tafsiri?
Kwa huku Mamtoni mwanamke ndie anaye owa na Mwanamke ndie anaye muacha Mwanamme upo pamoja na mimi? huko kwenu Tanzania Mwanamme ndie anaye owa huku ni tofauti mkuu umeshawahi kusafiri nje ya Tanzania? haswa kuja Ulaya? Njoo uje ujionee mwenyewe usingoje kuambiwa mkuu maendeleo hayo bado wewe hujaendelea tu?
 
Safi sana,chochote anachoweza mwanaume mwanamke anaweza zaidi.BIG UP mama.
 
Back
Top Bottom