Mwanamke anayejituma au mtafutaji......

Mwanamke anayejituma au mtafutaji......

Kuna wanaume wana kazi kweli...kuna wake ni kweli kabisa wamekaa mguu ndani nje...utasikia ninajenga nyumba 'yangu'...nanunua gari 'langu'...'anamalizia na anibabaishi mtu'. Hapo anatamba kwa mashostito...na wao ukute wana akili za kuazima (sijuhi wanaita za kushikiwa) na wao wanafuata mkumbo.

Wakigombana kidogo utasikia 'unibabaishi kwa lolote" Lol.

Na wanaendelea kudunda... hakuna cha divorce wala nini...ila mmoja wao lazima achizike.


haya ni mawazo ya wamama ambao wapo mguu ndani mguu nje kwenye ndoa zao. kama upo pale kustay huwezi waza hivyo (sikusemi wewe jodoki , nawasema wale wanaofanya hivyo)
 
Sasa nimejua kwanini ndoa nyingi siku hizi huvunjika ni kutokana na majibu niliuyoyaona hapa kwa wakaka wengi...achen kukwepa majukumu wala msipindishe ukweli hapa jukumu la kumtunza mkeo ni lako wewe mwanaume..hata mwanamke awe na kipato kiasi gani lakini zile service azipatazo toka kwako ni muhim zaidi na anazithamini sana..so kuwen waangalifu sana msijitetee tu hapa ila jua wajibu wako kwa mkeo.
 
Sasa nimejua kwanini ndoa nyingi siku hizi huvunjika ni kutokana na majibu niliuyoyaona hapa kwa wakaka wengi...achen kukwepa majukumu wala msipindishe ukweli hapa jukumu la kumtunza mkeo ni lako wewe mwanaume..hata mwanamke awe na kipato kiasi gani lakini zile service azipatazo toka kwako ni muhim zaidi na anazithamini sana..so kuwen waangalifu sana msijitetee tu hapa ila jua wajibu wako kwa mkeo.

Kumbe umelionaeeeh....mwanaume ukishaweka mambo ya 50/50 katika nyumba usahau kupewa cheo cha head of the house. Kwa kipi uwe head maana everything ni partnership. Heshima zikianza kushuka mnalialia.
 
Kazi ipo.
Wanawake wenyewe wa sasa mmekuwa ma-CEO, tena wengine wa makampuni yenu wenyewe.
Mnatutisha wame zenu kuwanunulia SIMLA wakati nyie level zenu zishakuwa Givennchy, DKNY, au Dior.

Tupeni uhuru na hakika ya kisaikolojia kwanza ili tuweze kwenda sambamba

Kweli Kongosho;

Siku hizi wewe Dume waweza achishwa Kazi(Redundancy), mkeo abaki ndio provider,, sasa si balaa hapo nyumbani, mara utaambiwa; "Afadhali tumwachishe kazi huyu mfanyaji kazi ili hizi senti zitusaidie kwa mahitaji", ndo hapo mzee unaanza kuhudumu nyumbani na memsab akirudi saa tano usiku baada ya meetings, umfungulie na chakula uwe umepikaa..................INATISHAAAA!!!!!
 
Mke siku zote ni msaidizi kwa mume!! vitabu vya dini vimeweka wazi wajibu wa mume ni kutunza familia na ni kichwa cha nyumba!!! Je mume utapata heshima kama hutendi hivi? Mke akitoa hela ni kwa usaidizi tu na si her main role. Mume unapaswa umtunze mke wako na apendeze. Hapa kidogo nawasifu wenzetu waarabu mke anatunzwa na kuvalishwa tena kwa mapambo na nakshi kwa mume wake. Yaani nguo, dhahabu, marashi/manukato na mke saa zote huwa nadhifu kwa mume wake. Sasa upande ule wa pili kidogo hapo biblia imesema lakini utekelezaji mashaka.
 
Back
Top Bottom