Duh! Wewe utakuwa nabiiSijaoa ila sababu mimi ni mwanamme .
Unajua sifa ya mwanamme ????.
Mwanamme niyule mwenye uwezo wakusoma hitaji LA moyon kwa mwanamke wake bila hata mkewe kulisema !!.
Mwanamme nilazima ujue hitaji LA Mwanamke wako hata km amefumba mdomo .
Wastan sio hiyo too muchToo much is harmful
Hata uwafanyie nini kujiandaa na Mengineyo ndiyo jambo la kwanza.....Hela unatoa na mapenzi unajitahidi kufanya lakini ana bwana yake anamchekesha mno muuza viazi mviringo pale Tandale sokoni......!Utakufa au uta poo poo au Utahama Dunia?...Hakuna kuridhika hapa Duniani ni ujanja janja tu!Kama utaki jiandae kwa mengine
Mmh! Some trueHata uwafanyie nini kujiandaa na Mengineyo ndiyo jambo la kwanza.....Hela unatoa na mapenzi unajitahidi kufanya lakini ana bwana yake anamchekesha mno muuza viazi mviringo pale Tandale sokoni......!Utakufa au uta poo poo au Utahama Dunia?...Hakuna kuridhika hapa Duniani ni ujanja janja tu!
Hapana mkuu , mie sio nabii.Duh! Wewe utakuwa nabii
Got you,Hapana. Kupata full set ni bahati na ndo maana kuna kuvumiliana.
Ngoja nikuambie from my perspective as a woman. If I have a man I love, hana hela but ananiheshimu na kunijali I am content with the little he brings to the table.
On the other hand, if I have a man who is loaded but takes me for granted.... doesn't try to connect with me emotionally, I am doomed and we won't last because I would feel unwanted.
Again, if a man humps the stars out of me.... and that is just about it, no love and doesn't provide for me.....its again a NO for me.
It may seem complicated but its very very simple.
Hela hela hela!!
Hapo sawaWastan sio hiyo too much
Teh... haya mama usiku mwema.Nimekuelewa sana mapenzi yana vitu vingi mnooo tukianza kuchambua kila kitu hapa hatutamaliza baba angu halaf nakujua sana kwa kujenga hoja acha nilalale mtoto wako heinken zipo kichwani sio akili yangu tutaonana kesho [emoji8]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] sawaHapana mm lazima nikufundishe kunikojozaa lakin kudekezwa ndo napenda zaid
Hapana. Kupata full set ni bahati na ndo maana kuna kuvumiliana.
Ngoja nikuambie from my perspective as a woman. If I have a man I love, hana hela but ananiheshimu na kunijali I am content with the little he brings to the table.
On the other hand, if I have a man who is loaded but takes me for granted.... doesn't try to connect with me emotionally, I am doomed and we won't last because I would feel unwanted.
Again, if a man humps the stars out of me.... and that is just about it, no love and doesn't provide for me.....its again a NO for me.
It may seem complicated but its very very simple.
Yaan kuwaelewa inahitaji mda sanaMko very complicated. Hamtabiriki kabisa
Upendo sawa ila msipokojozwa mnalalamika sanaSawa lakini kwenye mapenzi hayohayo kuna kitu kinaitwa upendo
Mkuu, tumuulize Karucee, ana uhakika na alichokiandika?There you go Karucee with your Wisdom.
Mkuu, tumuulize Karucee, ana uhakika na alichokiandika?
Hajamuona mwenzie Joyce analia lia mumewe hana pesa
Kama wewe ni mwanaume....Kila mwanaume anataka kuona mwanamke wake anaishi vizuri huku akiwa na utulivu na furaha muda wote bila
Kurubuniwa na wakware
Je nini humridhisha mwanamke ktk mahusiano?