chuganian
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 1,067
- 1,112
ahaha nenda kashitakiKwamfano unavyonifanyiaga unazani naweza enda shitaki ? siwez abadan kwakuwa napenda wewe endelea tu kunibaka bibie
au hujui kama kuba** ni kosa kisheria??
ahaha nenda kashitakiKwamfano unavyonifanyiaga unazani naweza enda shitaki ? siwez abadan kwakuwa napenda wewe endelea tu kunibaka bibie
ahaha nenda kashitaki
au hujui kama kuba** ni kosa kisheria??
Hiki ni kituko. Jamaa alifaidi halafu analalamika.Nilivyokuwa Na hamu ya mpunyenye kibolibo mnara halafu kimejileta chenyewe mithili ya almas kwenye mti WA mmbilimbi laiti ningekuwa Mimi ningetamani Kila siku nibakwe.sasa binti muchuchu Kama huyo nimripoti kwa mugambo Si naonekana khanithi namba bashite..
lol...wabongo hapana aiseeHuwez amin wewe jaribu kubaka tax driver hapa bongo walah atakuambia naomba no zako ili muwe mnabakana kila siku
lol...wabongo hapana aisee
si hivyo hamtaki kushtaki unyama mnaofanyiwa na wanawakeHa why plz
si hivyo hamtaki kushtaki unyama mnaofanyiwa na wanawake
ndiyoHe so nianze kukustaki wewe kwa kunifanyia unyama ule uko tayari ?
Kwa rate ya 2180 ni 69760Tsh...........kwa rate ya 2200 ni 70400Tsh kibongobongo....wizi wa hela ndogo...Yaani wanaiba dola 32??!!!
ndiyo
nenda ukapatiwe haki yako
ndiyo
nenda ukapatiwe haki yako
shauri yakommm nimegoma
shauri yako
ahaha asante kwa kuelewaMkosaji tena anakuwa mkali kiasi chako mmm acha nikusamee tu sikustak tena
ahaha asante kwa kuelewa