Mwanamke ambaka dereva wa teksi Marekani

Mwanamke ambaka dereva wa teksi Marekani

Nilivyokuwa Na hamu ya mpunyenye kibolibo mnara halafu kimejileta chenyewe mithili ya almas kwenye mti WA mmbilimbi laiti ningekuwa Mimi ningetamani Kila siku nibakwe.sasa binti muchuchu Kama huyo nimripoti kwa mugambo Si naonekana khanithi namba bashite..
Hiki ni kituko. Jamaa alifaidi halafu analalamika.
 
Napata hofu na wanaume wa US hawa wanaobakwa wakija Dar wakakutana na wale watoto wa panya road mbona watabakwa na bisibisi na nyembe
 
huyo dada aende pale JKIA atabaka na kupelekwa anapotaka bure kabisa

hiyo dola 32 kwa pesa ya madafu huku kama elfu 60+
 
Mwanamme anabakwaje? Kwani law of nature mwanamme lazima asimame kwanza nahisi kama na yeye alikubali kubakwa
 
Back
Top Bottom