Mwanamke alikua chanzo cha mimi kuanza kujichua

Mwanamke alikua chanzo cha mimi kuanza kujichua

the happiest man

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Posts
253
Reaction score
218
Poleni na kazi wakuu ni story ndefu kidogo nina miaka 27, miaka miwili iliyopita nikiwa chuo mwaka wa tatu kuna mwanamke nilimpata naye alikuwa mwanafunzi pia mimi nilikuwa nimepanga maeneo fulani karibia na chuo huku yeye akiwa anakaa hostel niliahidi moyo wangu kuwa sitamsaliti kwa kutembea na ke yeyote zaidi yake lakini shida alikuwa hataki tufanye sex japo mara nyingi alikuwa anakuja home(geto).

Mbaya zaidi tulikuwa tunafanya vitu vya kusisimuana hisia ila inapofika swala la kufanya ndio tatizo nikaomba isiwe tabu nikimchezea nyege zikipanda naingia zangu maliwato. Najilipua ikaendelea hivyo mpaka imekuwa ni tabia sahivi nimeajiriwa nikitoka zangu kazini pamoja na uchovu najilipua, mbaya zaidi nimekuwa mtu wa kujiweka alone na nikirudi home najifungia ndani nawasha tv channel zimeshanizoea.

Naombeni msaada how shall i get out of this situation plz. Kwa mawazo yangu nahisi naharibu nataka niache.

NB. Kama kunadawa au chochote plz kwa gharama yoyote nicheck pm
 
Pole
Tafuta demu mwingine bro...na jaribu kuacha kuangalia porn movies..again keep yaself busy labda Anza gym au jiunge dojo anything that you like ili upunguze huo muda unaojifungia leave afya ya akili sio vema. All the best
 
Mie naona poa kabisa, swala kama demu yupo na anakubali mchezo kwanini waendelea? Ila kama upo single fresh tu, ila tafuta ukimpata wa moyo acha..Mbona fresh tu kuliko kwenda "Mbugani" au kutembea hovyo, STD kibao mkuu bila kusahau mademu wenye nuksi, pia mvua 30 za Magu ukila dodo zilizoiva mtini kabla hazijadondoka zenyewe!
 
chaputa watakuzawadia shahada ya uzamili kwenye fani yako hii, ulifuzu chuoni na shahada mbili kabisa...ww ni lifelong member huachi..
 
Pole
Tafuta demu mwingine bro...na jaribu kuacha kuangalia porn movies..again keep yaself busy labda Anza gym au jiunge dojo anything that you like ili upunguze huo muda unaojifungia leave afya ya akili sio vema. All the best
najikeep busy na kazi sometime nafanya overtime hadi saa mbili narudi nimechoka ila kitendo cha kuingia tu kuoga ndio tatizo
 
Pole ila chamsingi tafuta dem mungine

Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
 
najikeep busy na kazi sometime nafanya overtime hadi saa mbili narudi nimechoka ila kitendo cha kuingia tu kuoga ndio tatizo
Well dawa ni kupata mtu wa maana ambae atakuliwaza Baada ya kazi yataisha hayo mshirikishe sana Mungu thou ili atoe kibali kwako kaka...
 
Puchu haijawahi kumuacha mtu salama cha msingi chukia kwanza kupiga puchu na pia usiwe unakaa pekee yako tafuta demu mwingne

Sent from my Halotel H8401 using JamiiForums mobile app
 
Tafuta mwanamke mwingine

Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom