Mwanamke akipewa uhuru sana heshima yake inashuka

Mwanamke akipewa uhuru sana heshima yake inashuka

Salute boss, umenena vema kabisa mkuu. Yale mambo mpka ya 7800 chanzo ni kukosa uelewa kama huu. Jf idumu milele [emoji122][emoji122][emoji122]
 
Halafu bado unaamini hakuna uchawi!!
Huo ni ukweli mtupu,mbaka sasa ndoa yangu imeharibika+imekufa baada ya mke wangu kutaka uhuru kwa nguvu zote,anataka afanye mambo yake anataka avae anavo taka anataka aende anako taka huko isnt grm kuna mutu anaitwa iddmakengo anaandika kuhusu uhuru wa mwanamke mwanamke yoyote akisoma hapo habaki salama.na mke wangu humufatilia kwa kila hatua nikashangaa siku nyingine amefungua duka lake bila mimi kunishirikisha mwanamke anataka talaka.
 
You have L.T.C
Kwa ushauri Wanaume wenzangu tunapaswa kuweka kautaratibu ka kuwadhibiti hawa viumbe Vinginevyo ndoa zitavunjika kila siku, hivyo napendekeza angalau mwanamke achwapwe na mumewe angalau mara mbili kwa mwezi ilikumkumbusha tuuu kuwa Wewe ni mwanaume na yeye ni mwanamke Kwahiyo tetea kiti chako Vinginevyo hawa viumbe hawaelewi
 
Siku zote naamini katika kukaba penati
 
Back
Top Bottom