Mwanamke akikuuliza maswali haya anamaanisha nini hasa?

Mwanamke akikuuliza maswali haya anamaanisha nini hasa?

muudy

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Posts
156
Reaction score
22
Mambo vipi wadau wangu wa MMU nahisi mko poa huku mkiendelea na majukumu.

Kama ilivyo ada karibuni tujadili swali hili maana hadi sasa napatwa na mashaka isijekuwa majibu ya swali ndio yaliniponza .

Kwa kweli kuna binti nilikuwa nae karibu alinizoea sana na alipenda mda wote tuwe pamoja tunapiga story tu za hapa na pale na kweli nilimpenda kwa moyo wangu wote nikaamua kidume acha nisipoteze muda nimueleze tu ya moyoni kwa kweli kila jinsi ambavyo naongea alionekana kuwa na bashasha sana na nilikushaona dalili nyingi za kukubaliwa ila mabadiliko na kupoteza matumaini ilikuwa pale aliponiuliza ( hivi ulishawahi kuwa na mwanamke mwingine kabla?).

Kwa haraka haraka nilishindwa nimjibu vipi, ila nikaona tu bora nimwambie ukweli nikajibu "ndiyo" baada ya hapo ile bashasha yote nilimuona inaanza kutoweka na akaniongeza na swali jengine kwanini mmeachana?

Baada ya swali hilo ndio nikajihisi nanyong'onyea kabisa ila halafu yake kanikubalia lakini mahusiano hayakudumu!

Ma Expert wa maswala ya mapenzi hivi hapa alikuwa anamaanisha nini?

Nawasilisha!
 
sijakuelewa, jaribu kuidraft vizuri thread yako!
 
Huyo ni binti mdogo kiumri itakuwa hivyo.....

Mwanamke anaejitambua hawezi kuuliza maswali kama hayo kwakuwa haina maana kabisa...

Kama atakuwa ni mkubwa kiumri atakuwa hajiamini kabisa maana anataka kujihami na yale uliyofanya jana wakati hayana maana tena....

Maamuzi yanategemea na mazingira pia....
 
Huyo ni binti mdogo kiumri itakuwa hivyo.....

Mwanamke anaejitambua hawezi kuuliza maswali kama hayo kwakuwa haina maana kabisa...

Kama atakuwa ni mkubwa kiumri atakuwa hajiamini kabisa maana anataka kujihami na yale uliyofanya jana wakati hayana maana tena....

Maamuzi yanategemea na mazingira pia....
Nadhani wote watakuwa na umri sawa kabisa sababu kwanza hayo ni miongoni mwa maswali ya kawaida na hutokea mara mingi mno na marahisi kujibika...Nakumbuka nilipokuwa kijana sikuwahi kupitia relation ambayo haikuwa na swali kama hilo.Na hapo ndo ile dhana ya ukiwa mkweli sana kwa wanawake hungo'i....So unamwambia yes nilikuwa na msichana ila mmoja tu...na tuliachana baada ya yeye kunicheat....Unapewa hadi pole na first kiss, hug ndo inaanzia hapo...Kumbe ulikuwa na mademu 3 kabla yake na wakwanza alikuacha baada ya kukugundua unamfatilia demu wa pili na wa pili alikuaachaalipogundua unafatilia demu wa 3..
 
Huyo ni binti mdogo kiumri itakuwa hivyo.....

Mwanamke anaejitambua hawezi kuuliza maswali kama hayo kwakuwa haina maana kabisa...

Kama atakuwa ni mkubwa kiumri atakuwa hajiamini kabisa maana anataka kujihami na yale uliyofanya jana wakati hayana maana tena....

Maamuzi yanategemea na mazingira pia....


Nadhani ni maswali ya kawaida tu. Mleta mada ndio kayakuza bila sababu za msingi. Tone yake tu na mpangilio wa mada nzima inaonyesha yeye ndio ana utoto katika hili.
 
Nadhani ni maswali ya kawaida tu. Mleta mada ndio kayakuza bila sababu za msingi. Tone yake tu na mpangilio wa mada nzima inaonyesha yeye ndio ana utoto katika hili.
inaonesha ww haujui ata mapenzi ni nini maanake ume coment kinyume na nilivyouliza ukiwa hauna mchango bora ukimye!!!
 
Na je yeye wewe ndio unakuwa boyfriend wake wa kwanza?Maana ungemjibu kama jamaa alivyocomment ukiwa na tabasamu na baade ikiwezekana unamwambia nimependa swali lako kwani litatusaidia kujenga uhusiano mzuri,halafu unamuuliza kwa upole na tabasamu na wewe mwenzangu ushakuwa na boyfriend na je ilikuwaje?

Hiyo itasaidia siku nyingine ajue wewe pia ni mjanja na maswali ya kutaka akufanye ujione mkosaji wakati yeye ni mtu safi hayatatokea,kama ukiwa na boyfriend wake wa kwanza pia atakuamini kwani ulishamweleza sabau ya wewe kuachana na yule mwingine ni kukosa kwake uaminifu na kwamba hata yeye kama kweli anakupenda atakuwa mwaminifu kwani atajua akicheat utamtema.

Kwani ukitaka sana kufuatilia historia ya mtu katika mapenzi itakutesa kwani ni wachache walio wasafi 100%,hata kama ulikuwa mlolongo wa kujaza hiace au coaster utasema tu wachache ili kuwin katika nia yako na yeye hivyo hivyo,hata siku mtu akija akikupa stori zake jibu zuri tu ni kwamba wakati huo alikuw ahivyo lakini sasa hivi hayuko hivyo,kwani hata mtu akikosa akigundua akajirekebisha hupaswi kumuhukumu kwa historia yake.
 
Nadhani ni maswali ya kawaida tu. Mleta mada ndio kayakuza bila sababu za msingi. Tone yake tu na mpangilio wa mada nzima inaonyesha yeye ndio ana utoto katika hili.

Hapana....

Haya sio maswali ya kawaida unless na wewe uwe kwenye umri huo huo....

Hivi unaulizwa au kuuliza kuhusu mpenzi wa zamani ili iweje?

Hujui au hajui kuwa hakuna mahusiano ya moja kwa moja kati ya mahusiano ya jana na leo?

Kama.hutaina hili jua unahitaji wakati wa kuyaona haya...

Kimsingi haya maswali yamekaa kisichana sichana na kivulana vulana zaidi....
 
Hapana....

Haya sio maswali ya kawaida unless na wewe uwe kwenye umri huo huo....

Hivi unaulizwa au kuuliza kuhusu mpenzi wa zamani ili iweje?

Hujui au hajui kuwa hakuna mahusiano ya moja kwa moja kati ya mahusiano ya jana na leo?

Kama.hutaina hili jua unahitaji wakati wa kuyaona haya...

Kimsingi haya maswali yamekaa kisichana sichana na kivulana vulana zaidi....

So, kuuliza kuhusu historia ya mahusiano ya mtu unayeingia naye kwenye mahusiano ni utoto huh?! Ok Chief. Fair enough.
 
Nadhani wote watakuwa na umri sawa kabisa sababu kwanza hayo ni miongoni mwa maswali ya kawaida na hutokea mara mingi mno na marahisi kujibika...Nakumbuka nilipokuwa kijana sikuwahi kupitia relation ambayo haikuwa na swali kama hilo.Na hapo ndo ile dhana ya ukiwa mkweli sana kwa wanawake hungo'i....So unamwambia yes nilikuwa na msichana ila mmoja tu...na tuliachana baada ya yeye kunicheat....Unapewa hadi pole na first kiss, hug ndo inaanzia hapo...Kumbe ulikuwa na mademu 3 kabla yake na wakwanza alikuacha baada ya kukugundua unamfatilia demu wa pili na wa pili alikuaachaalipogundua unafatilia demu wa 3..

Hapana....unamwabia huna kumbe una watatu na wote bado unaedelea nao!!!!
 
Hapana....

Haya sio maswali ya kawaida unless na wewe uwe kwenye umri huo huo....

Hivi unaulizwa au kuuliza kuhusu mpenzi wa zamani ili iweje?

Hujui au hajui kuwa hakuna mahusiano ya moja kwa moja kati ya mahusiano ya jana na leo?

Kama.hutaina hili jua unahitaji wakati wa kuyaona haya...

Kimsingi haya maswali yamekaa kisichana sichana na kivulana vulana zaidi....

Mkuu kuna watu wameoa lakini kila siku wanatongoza wanawake wengine, sasa wanawake hawatakiwi kuuliza ili ajue current status au background ya mwanaume?? Akijua ndio anaamua ajilipue au asepe
 
Mbona madogo hayo ???? Ole wako ukutane na mtu mdada mwenye akili timamu wanageukaga mahakim relux mjibu ukweli achague mwenyewe
 
Mabinti bhna akili zao zinafanana, sema ww ulimwachia nafasi kubwa xana ya kuongea, inabidi uwe muongeaji sanaaaaaa na muongo muongo, hapo akili yake unaiteka, mabinti kama hao nishakutana nao kama kumi lakini maswali yao hayanisumbuagi tena nayajbu kwa kujiamn
 
Unamjibu as follows 1 yeeahp nliwahi koz ukimwambia hujawahi na aka find out utaonekana muongo na pia kama hukuwa nae unamwambia hapana 2 hakunipenda au haikupangwa tuwe pamoja but kwako naona mlango wa furaha ya mwili na roho,kila ninapokuwa nawe huwa natamani masaa yagande na tubaki alone in this world,your everythn i ever wanted,you make my life a living which leads to being born to make you an i happy etc..! Akizingua check me out
 
Jitahid kuwa muongo ukimtongoza mwanamke mkuu
 
na je kumuuliza mpenz wako anamalengo gani katika mahusiano yenu ni vibaya????
 
happ ndugu yangu lengo kubwa ni kujua kama una experience na mapenzi na vile unaweza kuyahimili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom