Mwanamke akikupenda huitaji nguvu

Ingekuwa vema kama ungeongea na jamaa mwenyewe, kishkaji tu kuwa he aint shit, atafute utaratibu mwingine

Vijana wengi hawaelewi hii
 
Jamani kuna post ya kijinga kama hii na bado hamnishtuwi tucheke wote!
 
Jasho la mtu haliliwi kamwe utakuja kulipa.
 
Ndiwo lo ! Wewe ndo unanifanya naringa humu ujue!!!

Mwanamke anapenda mdogo mdogo kadiri siku zinavokwenda upendo unaongezeka huku kwa mwanaume ni kinyume chake!!!
Nikikuonesha upendo wote asilimia zote utaanza kusumbua akili na moyo wangu...

Ngoja uendelee kung'ata ng'ata kucha kidogo kwanza... Hahaha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…