Mwanamke akikukubalia ana shida ya pesa tu

Mwanamke akikukubalia ana shida ya pesa tu

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
3,441
Reaction score
3,613
Hii imenitokea mara nyingi soon after kukubaliwa napigwa vizinga ila nashukuru Mungu huwa napanga mwenyewe nitumie kiasi gani kwa kila mwanamke na namla mara ngapi hivyo hiwa siendi kwa hasara.

Mwaka 2018 nilikuwa nafuatilia kuunganishwa na huduma ya maji nyumbani, kuna dada alikuwa anahusika na utoaji wa vifaa na kugawa mafundi nilitokea fahimiana naye tukawa tunachat za hapa na pale sio mara nyingi ila ikitokea kaweka status namsifia namuomba anitembelee ana ahidi kuja lakini haji inaisha hivyo sikuwa serious naye alikuwa anaonekana na mashauzi.

Kama mwezi umepita hivi aliweka status nikamsifia kama kawaida yangu nikamuomba wikendi tuonane akasema kesho anakuja makao makuu yao atakuja nisalimia kazini tupo jirani, ila bahati mbaya hakuja alisema kuna maintainance mloganzila alienda na mafundi akaomba jpili kama na nafasi tuonane nikasema poa.

Jpili imefika alinicheki mapema tukaonana lodge nikala mzigo nikampa nauli akagoma kuwa nauli anayo nikasema poa j5 akanicheki tena kanimiss nikaenda nikala mzigo hakuchukua nauli.

Shida imeanza baada ya kuonana mara ya pili, kuna laptop yake imevunjika display ila hataki tengeneza anataka mpya ya laki 7 kaomba nimuongezee laki tatu nikamwambia asubiri sikukuu ipite.

Juzi alisafiri enda kwao kuna msiba kaniambia anaomba laki na nusu kasahau ATM kadi atanipa J3 kwa kweli nikamblock hapo hapo bila kujibu nimemuona ni muhuni fulani alikuwa ananilia timing tu.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nadelete no bila ata kusoma text iliyo ingia ..mda wa kutafta block sina

Sent from my SM-A105G using Tapatalk
 
Poleee, ila ungemkopesha uone uaminifu wake hata nusu tu ya hiyo pesa.

Thats true muda mwingine huwa tuna poteza watu wa ukweli kwa experiment ndogo sana yan ndogo sana. Angefanya majaribio tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ungemuuliza huna sim banking??..Yaani sipendi mtu aniombe/anikope hela kwa kisingizio cha atm card imemezwa,au atm card card imeisha muda wake,au nimesahau atm card..inakuwa ni usanii tu

Kuna mmoja tena mwanaume ananizuga kuwa hakuna atm za benki aliyopo maeneo alipo..nikamwambia kama ni kadi ni mastercard tafuta atm ya benki yoyote inayokubali mastercard na kama ni Visa ni hivyo hivyo pia tafuta ya Visa
 
Mlichukulianaje ..."Passing like a Shadow?".

Ikiwa niivo, usithubutu kabisa kua mwepesi wa Kunyoosha mkono wako kisa ni 700k , 300k, 150k ... Kuna siku ukitulia utajikuta umetumia zaidi ya 2M kwa sababu ya K.

You must be assured kua ni mwanamke wako ,niwewe unaye mmiliki and so lazima uchukie responsibilities ( Kumhudumia mwanamke wako , na kwa kuzingatia wewe unamjua vema ni wajibu wako)

Lkn hawa mnaokutana nao kwa ajili ya "Usiku wa Faida".........sio kitu ni wanyonyaji tu... Ni wale ambao anakua na
1-Bwana wa Pango
2-Bwana wa Vyakula , maji ,umeme na Vikoba
3--Bwana wa mavazi
4-Bwana wa Laptop ,simu na Bando.

5-Nakadhalika
 
...kuna dada alikuwa anahusika na utoaji wa vifaa na kugawa mafundi nilitokea fahimiana naye tukawa tunachat za hapa na pale sio mara nyingi ila ikitokea kaweka status namsifia namuomba anitembelee ana ahidi kuja lakini haji inaisha hivyo sikuwa serious naye alikuwa anaonekana na mashauzi.
Unajua wakati mwingine threads na posts tunazifanya kuwa ndefu bila sababu ya msingi!

Hapo nilipo-highlight kwa mfano, we ungeandika tu "Kuna Dada Fundi Bomba" ungeeleweka fasta, lakini mara oh, anahusika, mara kugwa, mara sijui utoaji... what's wrong with you guys!!!!!!
 
Back
Top Bottom