Mwanamke akikuambia hivi ujue anakudanganya!

Mwanamke akikuambia hivi ujue anakudanganya!

Waambie ukweli wajue nasi tuna yetu tunayoyapenda. Sio wao tu ndo ionekane wana ya kuhitaji. Binadamu wote tuna mahitaji au mapenzi yetu. Vijana wa sasa hivi mnapoteza muda sana kumsikiliza mwanamke mpaka mnasahau mambo yenu basic

Wataumia ujue!

Wanawake wazuri ni wachache, wengi waliopo ni wakawaida tuu na hapo ndipo chuki Yao itazuka kwangu
 
Sijui kama ni kweli lakini we mjamaa unajua sana kuandika, nimecheka sana wakati nasoma ni kama mtu anaimba shairi.

Mimi najua sana kuandika hivyo napenda sana mtu anayejua kuandika (hapo vipi?) kwa mujibu wa Taikoni yuko sahihi au? 😀
 
"Wanawake wanachukiana wenyewe Kwa wenyewe kwani wanaoneana wivu! Hivyo ukiwa na Mkeo au Mpenz wako ukimsikia anamponda mwenzake wewe ongezea mara elfu moja atacheka na atazidi kukupenda"


"sio umsifie mwanamke mwingine mbele yake hiyo utakuja kujilaumu."
 
Sijui kama ni kweli lakini we mjamaa unajua sana kuandika, nimecheka sana wakati nasoma ni kama mtu anaimba shairi.

Mimi najua sana kuandika hivyo napenda sana mtu anayejua kuandika (hapo vipi?) kwa kujibu wa Taikoni yuko sahihi au? 😀

😀😀😀

Wewe si mtoto wa kike najua utajifanya ujue ukweli wa kilichosemwa
 
Hapo uliposema hakuna mwanamke asiependa sharobaro karudie tena utafiti wako
Wapo ambao hawana mpango na hao sharobaro sio kwasababu wameumizwa vya kutosha bali ni kwasababu wametanguliza akili mbele kuliko hisia!
Hapa ameongelea mwanamke halisi, kwa ujumla. Si wote wavaao skirt ni wanawake. Kuna wachache wana akili za kiume na utafiti huo hauwahusu.
 
1. Binadamu si mwanamke si mwanaume, wote wanavihusudu vitu ambavyo hawana au vinatamaniwa na watu wengi

2. Binadamu wote wanabadilika haswa wakikutana na watu wapya au mazingira mapya

Bottom line

Usijihangaishe na binadamu ambaye ana free will, utafanya vyote ili kumridhisha ila kama hajaridhika na wewe HATORIDHIKA

Utabadilika na kujibadilisha kila kitu kukuhusu, ila kesho akipata gap la kuona hautoshi katika kiu yake HATORIDHIKA

FOCUS ON YOU maana siku zote kuna mtu aliye bora kukuzidi huko nje kwa hiyo HAKUNA utachofanya kitamridhisha mtu kama hatoamua yeye mwenyewe KURIDHIKA na ubora ulionao
Well said mkuu safi kabisa, Dah jf idumu sana kuna wamba humu mnatoa madini uhakika[emoji109]
 
1. Binadamu si mwanamke si mwanaume, wote wanavihusudu vitu ambavyo hawana au vinatamaniwa na watu wengi

2. Binadamu wote wanabadilika haswa wakikutana na watu wapya au mazingira mapya

Bottom line

Usijihangaishe na binadamu ambaye ana free will, utafanya vyote ili kumridhisha ila kama hajaridhika na wewe HATORIDHIKA

Utabadilika na kujibadilisha kila kitu kukuhusu, ila kesho akipata gap la kuona hautoshi katika kiu yake HATORIDHIKA

FOCUS ON YOU maana siku zote kuna mtu aliye bora kukuzidi huko nje kwa hiyo HAKUNA utachofanya kitamridhisha mtu kama hatoamua yeye mwenyewe KURIDHIKA na ubora ulionao
Nyundo
 
Back
Top Bottom