Mwanamke akifumaniwa apewe adhabu gani?

Mwanamke akifumaniwa apewe adhabu gani?

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,788
Reaction score
3,067
Katika matukio mengi ya mafumanizi wanaume ndio wanaopewa adhabu kali ikiwapo kupigwa mawe, kufanyiwa vitendo vya kifirauno na mambo mengine ya kikatili. Sasa nauliza kama mkeo umemfuma akizini na mwanaume mwingine, kwanini usimuadhibu huyo mwanamke na badala yake unamuadhibu/unamalizia hasira kwa huyo mwanaume mwenzio? Unazani huyo mkeo hakupanga kukusaliti? Nyie wenyewe ni mashahidi mwanamke kama hataki hataki tu, mmetongoza mara kibao na hadi munaingia uzeeni hampewi mwanamke akisema no na kweli hupati kitu.

Sasa kama kweli kwa nia yake kaamua kumpa penzi mwanaume wa nje hapo alikua na ridhaa na alikua tayari kabisa kukusaliti. Sasa wewe mwanaume kama una utashi kwanini usimalizie hasira kwa huyo mkeo? Muwe mnatumia akili na sio kuwaadhibu wanaume wenzenu wasiokua na hatia, unakuta mwanaume kadanganywa na mwanamke kwamba huyo mwanamke yuko singo au ameacha jamaa ana relax mwisho wa siku dunia haina siri anafumaniwa.

Wanawake ni waongo sana na nyie wanaume muwe na jicho la tatu sio kukurupuka tuu. Kama mwanamke alikuwa hataki kufanya mapenzi na huyo mwanaume wa nje angekuambia tu kuna mtu ananisumbua.

NARUDIA TENA KWA HERUFI KUBWA;
MKIWAFUMA WAKE ZENU MUWAADHIBU WAO KWANI NDIO WENYE MAKOSA. HATA MWANAMKE UKIMFUMA MUMEO NA MWANAMKE MWINGINE MUADHIBU HUYO MUMEO KWANI NDIO MWENYE MAKOSA. WALLAH NIKIOA HUYO MWANAMKE AME CHEAT TU ILA NISIJUE MAANA NIKIJUA NITAMCHOMA MOTO AU NIMFANYE MAITI KABISA NDIPO ROHO YANGU ITULIE.
 
Ukimfumania mkeo au mpenzi ni jambo lenye mshituko na linaleta hasira. Lakini ni udhibitisho ya kuwa mkwe au mpenzi hana mapenzi nawewe na mnaishi ya uongo, usingojee kuja kupandikizwa mtoto asiye wako. Jambo la busara ni kumwacha papo hapo ulipomfumania na kumshushia mzigo huyo anayezini naye, ndiyo dawa nzuri. Kipigo ni hasira na hazina faida na pia zinakufanya weak. Na hili ni kwa mke na mume kwani hata mume hufumaniwa.
 
Mwambie wewe na yeye basi inatosha mengine huleta madhara unaweza ukampiga ukamuua faida iko wapi?
 
Katika matukio mengi ya mafumanizi wanaume ndio wanaopewa adhabu kali ikiwapo kupigwa mawe, kufanyiwa vitendo vya kifirauno na mambo mengine ya kikatili. Sasa nauliza kama mkeo umemfuma akizini na mwanaume mwingine, kwanini usimuadhibu huyo mwanamke na badala yake unamuadhibu/unamalizia hasira kwa huyo mwanaume mwenzio? Unazani huyo mkeo hakupanga kukusaliti? Nyie wenyewe ni mashahidi mwanamke kama hataki hataki tu, mmetongoza mara kibao na hadi munaingia uzeeni hampewi mwanamke akisema no na kweli hupati kitu.

Sasa kama kweli kwa nia yake kaamua kumpa penzi mwanaume wa nje hapo alikua na ridhaa na alikua tayari kabisa kukusaliti. Sasa wewe mwanaume kama una utashi kwanini usimalizie hasira kwa huyo mkeo? Muwe mnatumia akili na sio kuwaadhibu wanaume wenzenu wasiokua na hatia, unakuta mwanaume kadanganywa na mwanamke kwamba huyo mwanamke yuko singo au ameacha jamaa ana relax mwisho wa siku dunia haina siri anafumaniwa.

Wanawake ni waongo sana na nyie wanaume muwe na jicho la tatu sio kukurupuka tuu. Kama mwanamke alikuwa hataki kufanya mapenzi na huyo mwanaume wa nje angekuambia tu kuna mtu ananisumbua.

NARUDIA TENA KWA HERUFI KUBWA;
MKIWAFUMA WAKE ZENU MUWAADHIBU WAO KWANI NDIO WENYE MAKOSA. HATA MWANAMKE UKIMFUMA MUMEO NA MWANAMKE MWINGINE MUADHIBU HUYO MUMEO KWANI NDIO MWENYE MAKOSA. WALLAH NIKIOA HUYO MWANAMKE AME CHEAT TU ILA NISIJUE MAANA NIKIJUA NITAMCHOMA MOTO AU NIMFANYE MAITI KABISA NDIPO ROHO YANGU ITULIE.


Na kwa nini umuadhibu kwani ni Mali yako? Wewe ni nani Dunia hii mpaka uone una haki ya kumuadhibu binadamu mwingine?
 
Ukifumania samehe,ila kama unashindwa kusamehe muache kwani hata mwenyezi Mungu anajua ugumu wa mwanadamu kuweza kusamehe baada ya fumanizi ndio maana ameruhusu uachane naye.
 
ukimfumania mkeo wapge picha za uchi peleka kwa shigongo
 
Kaa chini tafakari,pengine wewe ndio chanzo cha yote hayo.Kisha fanya maamuzi kwa mustakabali wenu nyote.
 
Kufumania iko aina nyingi kuna kufumania na kukutwa.
Kama me nilikuta mke wangu anachat na wanaume tofauti tofauti tena kimahaba japokuwa sikukuta meseji ya kuombwa gemu ya marudio hivyo nikapata picha tu kwamba mazingira yalikuwa yanatengenezwa kuja kumaliza tendo.nikapiga biti nikaleta noma akakiri kuchat nao na kuniomba nimsamehe hatarudia tena na kubadili namba zote za simu na kufuta akaunti zote za mitandao.nilisamehe ingawa uaminifu kwake umekuwa wa chini kwa kiwango cha vumbi.nimekuwa nikikaa najutia sana kumsamee bora ningepiga chini labda hadi mda huu jeraha lingepoa na ningezoea maisha ya kisela.
Nimekuwa nahisi naishi na kama adui ingawa namuona akijutia vitendo vile ila bado simuamini sababu uaminifu ukipotea huwa haurudi kama embe lilodondoka mtini halirudi tena
 
Kaa chini tafakari,pengine wewe ndio chanzo cha yote hayo.Kisha fanya maamuzi kwa mustakabali wenu nyote.
kunguru hafugwi wewe, anaweza kuwa mwanamke au mwanaume hata umpe nini lazima akusaliti so watu kama hao ni kuwatia petrolo tuu au acid na kuridhika moyoni
 
wewe hujawai ku cheat?
adhabu ya nini? mwache aende zake.
mimi swali langu ni kwa nini kwenye mafumanizi wanaume wanapigwa tuu?? hao wanawake kwanini wasipigwe wakati nao wametenda usaliti?
 
Ukimfumania mkeo au mpenzi ni jambo lenye mshituko na linaleta hasira. Lakini ni udhibitisho ya kuwa mkwe au mpenzi hana mapenzi nawewe na mnaishi ya uongo, usingojee kuja kupandikizwa mtoto asiye wako. Jambo la busara ni kumwacha papo hapo ulipomfumania na kumshushia mzigo huyo anayezini naye, ndiyo dawa nzuri. Kipigo ni hasira na hazina faida na pia zinakufanya weak. Na hili ni kwa mke na mume kwani hata mume hufumaniwa.
Sio kila anayeruka majoka nje hana mapenzi kwa mwenza wake... Sababu zipo nyingi ikiwemo hulka tu ya kupenda mchezo mtamu.
 
mimi swali langu ni kwa nini kwenye mafumanizi wanaume wanapigwa tuu?? hao wanawake kwanini wasipigwe wakati nao wametenda usaliti?

kwanini wasidundwe wakati ni ving'ang'anizi
 
Mada yako ni nzuri ila umekosea kidogo jinsi ya kuiwasilisha, hasa hayo maneno ya msisitizo hapo chini,
Ila me nimekuelewa nikipata muda nitakuja kukueleza in shaa Allah.
 
Hapa hakuna jibu sahihi aiseeee....
Lakini ikiwa umefumania Ke/Me, maranyingi jibu au reaction hutokea pale wakati wa tukio.
Hapa tutadangayana tu kwamba ukifumania ni adhabu gani utatoa
 
Back
Top Bottom