Mwanamke akifumaniwa apewe adhabu gani?

Mwanamke akifumaniwa apewe adhabu gani?

Mada yako ni nzuri ila umekosea kidogo jinsi ya kuiwasilisha, hasa hayo maneno ya msisitizo hapo chini,
Ila me nimekuelewa nikipata muda nitakuja kukueleza in shaa Allah.
sema tumalizane hapa mi sinaga mda wa kusubir
 
My Rule.
Kama Nliemfumania Na Mke Wangu Anajua Kama Yule Ni Mke Wangu Au Anajua Kwamba Sisi Ni Wanandoa,Nitawaadhibu Wote.
Kama Nliemfumania Hajui Kama Ni Mke Wangu,Nitamwadhibu Mke Wangu.
Period.
Hata Kwenye Sheria Kosa La Adultery Linaonyesha Kuwa Ukiweza Kuprove Kama Hukujua Ni Mke Wa Mtu Au Kama Huyo Mwanamke Alivyojiweka Haonekani Wala Mtu Mwingine Hawezi Kuamini Kama Ni Mke Wa Mtu,Then Unaweza Pata Ahueni.
 
kunguru hafugwi wewe, anaweza kuwa mwanamke au mwanaume hata umpe nini lazima akusaliti so watu kama hao ni kuwatia petrolo tuu au acid na kuridhika moyoni
kwani tatizo la maoni yangu ni lipi?...Rudia tena kusoma
 
My Rule.
Kama Nliemfumania Na Mke Wangu Anajua Kama Yule Ni Mke Wangu Au Anajua Kwamba Sisi Ni Wanandoa,Nitawaadhibu Wote.
Kama Nliemfumania Hajui Kama Ni Mke Wangu,Nitamwadhibu Mke Wangu.
Period.
Hata Kwenye Sheria Kosa La Adultery Linaonyesha Kuwa Ukiweza Kuprove Kama Hukujua Ni Mke Wa Mtu Au Kama Huyo Mwanamke Alivyojiweka Haonekani Wala Mtu Mwingine Hawezi Kuamini Kama Ni Mke Wa Mtu,Then Unaweza Pata Ahueni.
sawa na mimi ivo ivo
 
Na kwa nini umuadhibu kwani ni Mali yako? Wewe ni nani Dunia hii mpaka uone una haki ya kumuadhibu binadamu mwingine?
Kosa anifanyie mimi unataka akaadhibiwe na nani?na kwa mantiki hiyo uliyonayo hakuna haja ya sheria,jambazi akija kwako akikupiga tulia hata kama una bunduki mana huna haki ya kuadhibu
 
Kosa anifanyie mimi unataka akaadhibiwe na nani?na kwa mantiki hiyo uliyonayo hakuna haja ya sheria,jambazi akija kwako akikupiga tulia hata kama una bunduki mana huna haki ya kuadhibu


Lakini sheria yetu hairuhusu kumuadhibu Mke au Mme na ndiyo maana anaweza kukushitaki kama ukimuadhibu hata kama umemfumania na sababu ni kwamba hakuna binadamu anayemliki binadamu mwingine, hivyo unachoweza kufanya ni kutengana naye hata Dini zinashauri hivyo!
 
Back
Top Bottom