Mwanamichezo nyota wa Gaza afa kwa njaa

Mwanamichezo nyota wa Gaza afa kwa njaa

Nilikuwa kanisani nimekuta humu upotoshaji mkubwa unaenezwa humu Jamvini huu ni uongo tu wa kutaka kuonewa huruma baada ya magaidi hao kufanya mauaji ya Oct 07,2023 sasa hivi magaidi hao na wafuasi wao wamepata kichaka ili wasipelekewe moto na majeshi ya Israel wanaweza mpaka picha za watu wenye Magofu wa ya Genetics ili tu kuuhadaa ulimwengu.

Picha kama hizi si za watu wenye njaa hawa/huyu ni mgonjwa kapachikwa kwa jina la kafa na njaa!!
Nyinyi wasabato huwa hamuendi kanisani.Mnakwenda kwenye mahekalu ya kiyahudi.
Hiyo propaganda inaielewa peke yako na wenzako wachache.Walio wengi duniani wameshaujua ukweli
 
Nyinyi wasabato huwa hamuendi kanisani.Mnakwenda kwenye mahekalu ya kiyahudi.
Hiyo propaganda inaielewa peke yako na wenzako wachache.Walio wengi duniani wameshaujua ukweli
Usifikiri wote ni wasabato!! Propaganda za kutafuta huruma ndiyo ishakuwa kazi yako, kubabikizia uanamchezo bora wakati wana Magonjwa ya Genetic!! Uongo kwenu ilishakuwa jadi!!
 
Wapi nilishangilia? Au umekariri tu.
Watu wanakufa kwa njaa sio mabomu, ndio nmeuliza watoto kunyimwa chakula kunahusiana nini na Hamas?
Chakula kiko kwa wingi sana huko Gaza tatizo wewe unatumika tu kama Condom na waarabu!
Wewe unafakamia habari ambazo zimetolewa na Hamas kuficha madhambi yao ya kutesa mateka wa Israel waliowateka Oct 07,2023
 

Attachments

  • VID_20250803_160109_526.mp4
    98.9 MB
Wacha Vita Iyendelee tuone nyeti za KuKU!!!

mana Wazungu kwamiaka mingi wamedanganya Ulimwengu kuwa wao wanapigania haki za Binadamu kote Duniani leo kiko wapi¿¿¿

leo mbele ya Macho ya Ulimwengu wanajionea Upande wa pili wa WAZUNGU waliouficha kwa miaka mingi kupitia Propaganda na MEDIA zao !!!

Sheria zote za kimataifa zinakiukwa na. ISRAEL kwa msaada wao pale GAZA lengo kuuu ISRAEL ishinde mipango yao miovu.

Iran. Sio wajinga wanataka Dunia ijue kumuusu Mzungu mana vichwa vya Ulimwengu vilidanganyika kwa miaka mingi

leo Raia wa kizungu wenyewe tunawaona wakifanya maandamano kuipinga ISRAEL!!

yani kifupi ukweli unabaanika na uwongo unajitenga..

Iran inataka Vita viendelee kufuta Propaganda za miaka kwa miaka kumuusu Mzungu + ISRAEL. Wenye akili tu ndio wataelewa

Sio awa mizwazwa ya mapambio!😄😄😄
 
Wacha Vita Iyendelee tuone nyeti za KuKU!!!

mana Wazungu kwamiaka mingi wamedanganya Ulimwengu kuwa wao wanapigania haki za Binadamu kote Duniani leo kiko wapi¿¿¿

leo mbele ya Macho ya Ulimwengu wanajionea Upande wa pili wa WAZUNGU waliouficha kwa miaka mingi kupitia Propaganda na MEDIA zao !!!

Sheria zote za kimataifa zinakiukwa na. ISRAEL kwa msaada wao pale GAZA lengo kuuu ISRAEL ishinde mipango yao miovu.

Iran. Sio wajinga wanataka Dunia ijue kimuusu Mzungu mana vichwa vya Ulimwengu vilidanganyika kwa miaka mingi

leo Raia wa kizungu wenyewe tunawaona wakifanya maandamano kuipinga ISRAEL!!

yani kifupi ukweli unabaanika na uwongo unajitenga..

Iran inataka Vita viendelee kufuta Propaganda za miaka kwa miaka kumuusu Mzungu + ISRAEL. Wenye akili tu ndio wataelewa

Sio awa mizwazwa ya mapambio!😄😄😄
Piga magaidi
 
Kijana mwenye kipaji cha michezo aitwaye Abu Khater mwenye umri wa miaka 17 amefariki kwa kukosa kula chakula na kunywa maji kwa muda mrefu.

Kwa mujibu wa manesi wa magofu ya hospitali ya Ashifa ambako wagonjwa wanaendelea kupelekwa,kijana huyo alikuwa ni mnene mwenye uzito wa wastani wa kilo 75.Mpaka anapelekwa hospitali na wenzake alikuwa ameshuka uzito kufikia kilo 25 ambao ni uzito wa kawaida wa mvulana mwenye umri wa miaka 9.

Njaa inayoendelea kuwaua watu wa Gaza haitokani na ukame bali ni kuzuiliwa kulima na kujtafutia riziki zao na pia kutokana na kuzuiliwa kula na taifa la kiyahudi kwa ushirikiano na Marekani.

Kwa upande mwengine ni kushindwa kwa jumuia za kimataifa na ndugu wa wapalestina kulazimisha kuingiza chakula Gaza.

Palestinian boy, 17, dies of Israel-induced starvation in Gaza​


View attachment 3429268

Huyo hapo chini ambaye kwa mifupa yake inaonekana alikuwa ni msichana mrembo naye anakufa kwa njaa.
View attachment 3429319
Oktoba 7 walitiki hao
 
Kijana mwenye kipaji cha michezo aitwaye Abu Khater mwenye umri wa miaka 17 amefariki kwa kukosa kula chakula na kunywa maji kwa muda mrefu.

Kwa mujibu wa manesi wa magofu ya hospitali ya Ashifa ambako wagonjwa wanaendelea kupelekwa,kijana huyo alikuwa ni mnene mwenye uzito wa wastani wa kilo 75.Mpaka anapelekwa hospitali na wenzake alikuwa ameshuka uzito kufikia kilo 25 ambao ni uzito wa kawaida wa mvulana mwenye umri wa miaka 9.

Njaa inayoendelea kuwaua watu wa Gaza haitokani na ukame bali ni kuzuiliwa kulima na kujtafutia riziki zao na pia kutokana na kuzuiliwa kula na taifa la kiyahudi kwa ushirikiano na Marekani.

Kwa upande mwengine ni kushindwa kwa jumuia za kimataifa na ndugu wa wapalestina kulazimisha kuingiza chakula Gaza.

Palestinian boy, 17, dies of Israel-induced starvation in Gaza​


View attachment 3429268

Huyo hapo chini ambaye kwa mifupa yake inaonekana alikuwa ni msichana mrembo naye anakufa kwa njaa.
View attachment 3429319
Hao manesi wanaotoa huduma Gaza,, wanakula nini ??
 
Chakula kiko kwa wingi sana huko Gaza tatizo wewe unatumika tu kama Condom na waarabu!
Wewe unafakamia habari ambazo zimetolewa na Hamas kuficha madhambi yao ya kutesa mateka wa Israel waliowateka Oct 07,2023
Hebu punguza mihemko wewe.Kila kitu ni propaganda za kutafuta huruma wakati watu wasio na hatia wanauliwa kila saa.
 
Kijana mwenye kipaji cha michezo aitwaye Abu Khater mwenye umri wa miaka 17 amefariki kwa kukosa kula chakula na kunywa maji kwa muda mrefu.

Kwa mujibu wa manesi wa magofu ya hospitali ya Ashifa ambako wagonjwa wanaendelea kupelekwa,kijana huyo alikuwa ni mnene mwenye uzito wa wastani wa kilo 75.Mpaka anapelekwa hospitali na wenzake alikuwa ameshuka uzito kufikia kilo 25 ambao ni uzito wa kawaida wa mvulana mwenye umri wa miaka 9.

Njaa inayoendelea kuwaua watu wa Gaza haitokani na ukame bali ni kuzuiliwa kulima na kujtafutia riziki zao na pia kutokana na kuzuiliwa kula na taifa la kiyahudi kwa ushirikiano na Marekani.

Kwa upande mwengine ni kushindwa kwa jumuia za kimataifa na ndugu wa wapalestina kulazimisha kuingiza chakula Gaza.

Palestinian boy, 17, dies of Israel-induced starvation in Gaza​


View attachment 3429268

Huyo hapo chini ambaye kwa mifupa yake inaonekana alikuwa ni msichana mrembo naye anakufa kwa njaa.
View attachment 3429319
Dah. Hatari Aiseeeee. Mungu awasaidie.
 
Hao manesi wanaotoa huduma Gaza,, wanakula nini ??
Zinapotolewa taarifa za vifo huwa hawataji na kazi wanazofanya,
Pamoja na hivyo suali lako ni la kitoto sana.Ni kama kuuliza watu wanakufa hospitali lakini mbona madaktari hawafi.
 
Kijana mwenye kipaji cha michezo aitwaye Abu Khater mwenye umri wa miaka 17 amefariki kwa kukosa kula chakula na kunywa maji kwa muda mrefu.

Kwa mujibu wa manesi wa magofu ya hospitali ya Ashifa ambako wagonjwa wanaendelea kupelekwa,kijana huyo alikuwa ni mnene mwenye uzito wa wastani wa kilo 75.Mpaka anapelekwa hospitali na wenzake alikuwa ameshuka uzito kufikia kilo 25 ambao ni uzito wa kawaida wa mvulana mwenye umri wa miaka 9.

Njaa inayoendelea kuwaua watu wa Gaza haitokani na ukame bali ni kuzuiliwa kulima na kujtafutia riziki zao na pia kutokana na kuzuiliwa kula na taifa la kiyahudi kwa ushirikiano na Marekani.

Kwa upande mwengine ni kushindwa kwa jumuia za kimataifa na ndugu wa wapalestina kulazimisha kuingiza chakula Gaza.

Palestinian boy, 17, dies of Israel-induced starvation in Gaza​


View attachment 3429268

Huyo hapo chini ambaye kwa mifupa yake inaonekana alikuwa ni msichana mrembo naye anakufa kwa njaa.
View attachment 3429319
Netanyahu trump na genge lao la wahuni
 
Afu, marekani inaona hili ni jambo la kawaida kabisa. Badala ya kuizuia Israeli asifanye ushetani inagurahia tu. Wakati huo inaendelea kuchochea vita na vurugu kule Ukraine vs Russia.
Marekani ni wasengerema kabisa.
 
Afu, marekani inaona hili ni jambo la kawaida kabisa. Badala ya kuizuia Israeli asifanye ushetani inagurahia tu. Wakati huo inaendelea kuchochea vita na vurugu kule Ukraine vs Russia.
Marekani ni wasengerema kabisa.
Hilo ni tatizo kubwa sana.
 
Zinapotolewa taarifa za vifo huwa hawataji na kazi wanazofanya,
Pamoja na hivyo suali lako ni la kitoto sana.Ni kama kuuliza watu wanakufa hospitali lakini mbona madaktari hawafi.
Kwani madaktari ni wagonjwa? wew ndo umetoa mfano ambao ni irrelevant 100%.
Kunapokuwa na zuio la misaada kuingia eneo husika tunatarajia jamii nzima iathirike na hilo zuio.
 
Kuna watu wajinga sanaa, eti unawalaumu Hamas na kuunga mkono wanachokifanya Israeli, watu hao wanampinga Hittler kuwaua wayahudi.

ndani ya mitaa ya Kabul-Afghanistan.
 
Back
Top Bottom