MwanaJF aliyepo Maisha Basement, Isamiro

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
36,872
2,000
Hey mwanajf uliepo hapa maisha basement njoo tusherehekee mkesha wa krismass au vepe ,nimevaa kikaptula chekundu na top nyeusi,
Haya ni wewe tu kama upo hapa wahi kabla sijabadili mawazo kuna totoz za kufa mtu za kiume na za kike si mchezo hapa natoa macho ,pembeni yangu yupo Nyani ngabu njoo umuone live hapa nimemkamatilia
20161225_014939.jpg
20161225_014934.jpg
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,641
2,000
Hey mwanajf uliepo hapa maisha basement njoo tusherehekee mkesha wa krismass au vepe ,nimevaa kikaptula chekundu na top nyeusi,
Haya ni wewe tu kama upo hapa wahi kabla sijabadili mawazo kuna totoz za kufa mtu za kiume na za kike si mchezo hapa natoa macho ,pembeni yangu yupo Nyani ngabu njoo umuone live hapa nimemkamatilia
View attachment 450060 View attachment 450061


Halafu chupa yangu ya Absolut Vodka umempa nani wewe?

20161223_170207.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom