Mwanajeshi amkata vipande vipande mkewe

Mwanajeshi amkata vipande vipande mkewe

Kwani Akili zetu zikoje labda!? Naomba msaada kujua dada.
Six weeks sio mchezo haya yote yanawezekana we anza kufanya research yako kwa raia wanaoishi jirani na kambi ya jeshi na wanaoishi jiran na polisi angalia akili zao na conducts zao!
 
Nyie wanawake ni tatizo kubwa sana ktk haya maisha, marehemu aliandaa mauti yake mwenyewe, mshahara wa dhambi ni mauti, alikuwa na lengo la kumchuna mumewe kifo kimemchuna yeye.

Siyo vizuri kushabikia unyama uliotendeka lakini wanawake ni tatizo kubwa, japo kiroho kinauma lakini kuna mambo mengine yanatia uchungu. Kama nmeelewa ni pale ilipotajwa kuwa mwanamke alikua anaenda kazini kabisa na kumtambia mumewe na kejeli na dharau tena mtu anakatwa Tsh200,000/- halafu unamchukulia poa! RIP mwanamke, ila iwe ni case study kwa wengine!
 
Wanasema alipojisalimisha polisi hawakuamini kwa kuwa aliongea kirahisi sana kuwa kaua ndii wakamwambia aje na barua ya mjumbe kuthibitisha ameua...kha only in Tanzania mhalifu anaruhusiwa aende kwa mjumbe kuhakiki kosa halafu arudi kujisalimisha tena kwa kesi ya kuua
Hao polisi bado wapo kazini?
 
Wala sishangai, huku kimara baruti kwetu kuna mjeda mmoja kauzu aisee. Anamtandikaga wife wake nadhani kina siku ataua. Jamaa akiwa kwenye gari yake sura ya kazi hasalimii hata jirani. Mwanamke mpaka kaathirika kisaikolojia. Anatandika balaa. Sitashangaa kusikia kaua siku moja walah
 
Mmh kwani lazima uue si umuache tu umeshamtafutia mke Wa pili , very selfish act
 
Jamaa kavumilia mdomo wa mwanamke kaona isiwe issue kamaliza mchezo. Safi Sana'a uzuri alijuwa anachotaka kufanya hivyo death penalty or life sentence kwake si tatizo.
binafsi nawapenda sana wanajeshi wako vizuri ktk utekelezaji wao, kikawaida kuna mengi yamefany ika mpaka huyu mwanajeshi kufanya hv,ni wake zetu ila mna tabia ambazo baadhi yetu hatuwez vumilia
 
Back
Top Bottom