Muuza Kangala
JF-Expert Member
- Jul 21, 2021
- 2,197
- 6,944
Utanitag jibuHuyu ana harakati za nini?
Hatakati za pimbiHuyu ana harakati za nini?
Muhimu smartphone 📱, bando utamuomba mtu akuwashie hot-spot mara moja 😂Siku hizi kila mtu ni mwanaharakati,kila mtu ni mchambuzi wa kila masuala hata ambayo hana ufahamu nayo,mradi tu awe na smart phone na bando.
HahhahhaaMkuu Muuza Kangala hii kangala ya leo mbona asali imezidi
Ukiinywa Unaiona Tamu Baadaye Sasa Ndiyo Utajua Nguvu YakeHahhahhaa
Umenikumbusha kangala ya asali
Mkuu usijifanye kipofu bana.Huyu ana harakati za nini?
mwenye namba za mwanaharakaat aniasaidie nazielw sana harakat za huy dada😁
😆😄😃😃mwenye namba za mwanaharakaat aniasaidie nazielw sana harakat za huy dada😁
😁😁😁🤔😆😄😃😃
Inaitwa engotorokii inapatikana Nanja ArushaHahhahhaa
Umenikumbusha kangala ya asali
Ee booo!!!,Harakati zipi hizo?.Hebu tueleze.