MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

Ilikua kati ya shule kumi za mwisho mwaka jana kwenye matokeo ya form6...



Jiongeze tu hapo.
 
Kwa mtu atakae kuwa na tatzo au maulzo kuhusu kilangalanga high school aulize hapa, coz me o,level nmesoma pale na nmechaguliwa pale so karibun sana
 
imekuwa kumi bora ya mwisho matokeo ya jana ya form six ipo pwani mlandizi
 
Wakuu msaada tafadhali wa joining instructions kwa shule ya Chief Ihande iko Musoma. Please please mdogo wangu kapangiwa kule naye yuko Mbeya. Nisaidieni tafadhali
 
Hv jaman hzo lab coat, zinazoandikwa kwenye joining instructions kwa wale wa sayans n za muhim kwel
 
Please please please naomba msaada wa jinsi ya kupata joining instruction kwa shule ya Sumve girls iliyopo Kwimba Mwanza. Ikiwezekana kama kuna aliyepangwa huko anipe maelezo ya kinachohitajika. Natanguliza Shukran
 
Back
Top Bottom