Mwanafizikia Stephen Hawking afariki dunia akiwa na miaka 76

Mwanafizikia Stephen Hawking afariki dunia akiwa na miaka 76

I met this man in one of the conference 13 years ago in DC

His presence (without saying anything) just brought some special feeling
 
Huyu jamaa aliishi kwa maajabu ya Mwenyezi Mungu wakati alipoanza kuugua akiwa na umri wa miaka 20 madaktari walimwambia hataweza kuishi zaidi ya miaka 2 zaidi lakini jamaa kaishi miaka 56 zaidi
RIP Stephen Hawking
FB_IMG_1521059605343%7E2.jpeg
 
Ukishakula..mavi yakajaa tumboni basi unajiona mwamba na unadhani umetokea kwa Bahati mbaya
Wewe unayeamini kwamba kuna kichaa anaishi mbinguni anauwa maskini kwa ebola na kipindupindu hauna Mavi tumboni?
 
Huyo hakuwa mwanasayansi alikuwa mchawi tena aliyekubuhu
 
Wewe unayeamini kwamba kuna kichaa anaishi mbinguni anauwa maskini kwa ebola na kipindupindu hauna Mavi tumboni?
Huyo unayemdhani kichaa na wewe nani ni kichaa!?..una akili timamu ya kupambana na mazingira yako iweje ufe kwa kipindupindu ilhali unajua unakipataje?..kwa nini ufe kwa ebola wakati unajua kinapatikana kwenye nyama ya nyani?..ukifa njaa kwa kugoma kula utamlaumu aliyeko mbinguni au we mwenyewe?
 
Huyo unayemdhani kichaa na wewe nani ni kichaa!?..una akili timamu ya kupambana na mazingira yako iweje ufe kwa kipindupindu ilhali unajua unakipataje?..kwa nini ufe kwa ebola wakati unajua kinapatikana kwenye nyama ya nyani?..ukifa njaa kwa kugoma kula utamlaumu aliyeko mbinguni au we mwenyewe?
Well, perfect. Why do we need a god then, its stupid, ni ujuha wa hali ya juu. Why do you need to be enslaved in prayers when you should be working?!
 
HAWKING, EINSTEIN Na GALILEO GALILEI
Je, wajua mwanasayansi mashuhuri Stephen Hawking aliyefariki dunia jana amefariki siku sawa na ambayo mwanasayansi mwingine maarufu Albert Einstein alizaliwa? Tarehe 14 Machi. Wote walifariki wakiwa na umri wa miaka 76. Prof Hawking pia alizaliwa siku ambayo mwanasayansi mwingine maarufu Galileo Galilei alifariki, tarehe 8 Januari.
Galileo Galilei (Kuzaliwa: 15 Februari 1564, Pisa, Italia
Kufariki: 8 Januari 1642, Arcetri, Italia)
Albert Einstein (Kuzaliwa: 14 Marchi 1879, Ulm, Ujerumani
Kufariki: 18 Aprili 1955, Princeton, New Jersey, Marekani)
Stephen Hawking (Kuzaliwa: 8 Januari 1942 Oxford, England
Kufariki: 14 Machi, 2018). Usijue haya peke yako, Mfahamishe mwenzako, kwa kumshirikisha kwenye sehemu ya kutolea maoni!
IMG_20180315_100232_354.jpg
 
One of the two who understood the idea of quantum cosmology by einsten
 
Well, perfect. Why do we need a god then, its stupid, ni ujuha wa hali ya juu. Why do you need to be enslaved in prayers when you should be working?!
Binaadam ni kiumbe msahaulifu,prayers zipo kwa ajili ya kumuweka katika msitari,saa 24 ni nyingi sana,prayers haziwezi kumaliza,hata kama utatumia saa 1 for prayers..bdo kuna 24 hrs za working..
 
Mkuu emu tupe habari zake vizuri,wengine hatumjui,,alivumbua nn ? Nk
 
Binaadam ni kiumbe msahaulifu,prayers zipo kwa ajili ya kumuweka katika msitari,saa 24 ni nyingi sana,prayers haziwezi kumaliza,hata kama utatumia saa 1 for prayers..bdo kuna 24 hrs za working..

msahaulifu wa nini? kumaliza nini?
 
msahaulifu wa nini? kumaliza nini?
Hata msiba wa mwanae uchungu huisha siku tatu tu..ya saba yupo chumbani na hawara au anashangilia mpira..prayer zinamuweka karibu na mungu ili asipite pembeni ya msitari
 
Hata msiba wa mwanae uchungu huisha siku tatu tu..ya saba yupo chumbani na hawara au anashangilia mpira..prayer zinamuweka karibu na mungu ili asipite pembeni ya msitari
Prayer kumweka "karibu" na Mungu.....halafu huyo mungu amfaidishe nini? Kama mtu anajitafutia chakula, malazi, afya njema, mahitaji mengine ya msingi.....what do you need a god for? Hebu nishawishi na mimi nianze kwenda kanisani mkuu!
 
Back
Top Bottom