Mwamposa ametoka mbali, Picha inaeleza mengi

Mwamposa ametoka mbali, Picha inaeleza mengi

Jamaa lilikuwa fundi baiskeli huko mbalizi mbeya,baadae likawa liuza vitabu na sasa ni tajiri tapeli nabii la uongo
Matatizo yanawafanya watu wamuamini maana wakienda kwake anayatatua
 
Vumbua kitu kipya utakuwa billionaire, Mohammed Dewji alituletea chapa ya MO ,Mwamposa kaleta Maji ya upako ,na mafuta ya upako
 
Biashara ya imani inalipa
Iwe kanosa au uganga huwezi kukosa milioni kwa wiki
Na makazi Yako yawe kijijini vichakani kabisa

Sitosahau familia tulivyompa mganga laki4 na mbuzi juu Ili mdogo wangu atibiwe.

Sema haya mambo unakuta umezinguka hospital zote na Bado hakuna nafuu unajikuta unajaribu Kila unachoambiwa hatari sana
 
Na makazi Yako yawe kijijini vichakani kabisa

Sitosahau familia tulivyompa mganga laki4 na mbuzi juu Ili mdogo wangu atibiwe.

Sema haya mambo unakuta umezinguka hospital zote na Bado hakuna nafuu unajikuta unajaribu Kila unachoambiwa hatari sana
Hapana mkuu

Kijijini hakuna pesa, pesa ipo mjini
Ndio maana huwezi kumkuta mwamposa Namtumbo au Nanjilinji utamkuta mjini

Kuhusu kuumwa tiba na dawa asili zipo za uhakika maradhi hutibika

Ila ktk suala la mafanikio ya kiuchumi au mahusiano hiyo ni imani
Mwamposa na mganga wana impact moja ila njia tofauti


Ukiijua nguvu ya imani kwenye huu ulimwengu huhitaji kwenda popote

Hii siri ni fumbo, ktk watu elfu kumi anaijua mmoja

Na ili uijue hii siri inabidi usote kuanzia miaka mitano au zaidi field
 
Back
Top Bottom