Mwalimu wa kiume hili darasa vipi

unaweza kumuomba Mungu shetani akakuzidi spidi hili darasa walahi sitoki hivihivi
 
Doooh sizan kama topic ya reproduction ingeisha bla kfanya practical mkuuuu
 
Apo natoa test nyingii alafu nisingeweka tick wala kosa ningewaandikia 'see me' tu, kila wiki naanda watatu wa 'see me'. huyo bonge nngemuandikia kila siku adi apunguze unene [emoji23][emoji23]
 
Hata kwa marehemu madiba ndio mikato yao vident vinavaa visket vifupiiii
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…