Mwalimu wa KISWAHILI na HISTORY anahitajika!


kajiti

kajiti

Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
59
Likes
1
Points
15
kajiti

kajiti

Member
Joined Oct 19, 2011
59 1 15
wadau kuna nafasi ya mwalimu wa kiswahili na history katika shule ya sekondari SHIGHATINI iliyopo maeneo ya MWANGA-KILIMANJARO.
sifa za mwombaji
  • stashahada au shahada ya elimu
kwa maelezo zaidi wasiliana na mkuu wa shule kwa namba 0689854660.
Asubuhi njema wadau!
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
Mmmmmh....apo waweza kuta salary ni 200,000 and no other benefits
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Usiendeleee kuumiza kichwa kuhusu kuwapata walimu bora waliokuwa tayari kufanay kazi nje na ndani ya Tanzania kwa makubaliano ya viwango vya msharaha ambao pia hawata kusumbua.
Sasa mkomozi wako ni Teachers' Junction.
Hawa ni mawakala wa ajira za walimu Tanzania usiogop kudeal na agncy kwani hukuwekea biashara yako kwenye soko la ushindani bila gharama.
Wasiliana nasi.
0753810857
email
teachersjunction@yahoo.com
Dar s salaam Tanzania
 
T

the senior

Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
T

the senior

Member
Joined Aug 15, 2012
24 0 0
usiendeleee kuumiza kichwa kuhusu kuwapata walimu bora waliokuwa tayari kufanay kazi nje na ndani ya tanzania kwa makubaliano ya viwango vya msharaha ambao pia hawata kusumbua.
Sasa mkomozi wako ni teachers' junction.
Hawa ni mawakala wa ajira za walimu tanzania usiogop kudeal na agncy kwani hukuwekea biashara yako kwenye soko la ushindani bila gharama.
Wasiliana nasi.
0753810857
email
teachersjunction@yahoo.com
dar s salaam tanzania
ninyi ni wezi wakubwa mnataka kuneemeka kupitia watu wengine acheni kudanganya watu eti mnafanya bure me nawajua vizur na sishauri mwalimu yeyote awatumie ninyi
 
ibra2013

ibra2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
518
Likes
80
Points
45
Age
27
ibra2013

ibra2013

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
518 80 45
ebu niambie ndugu hao jamaa wana kukula wap ili nsiingie kichwakichwa
 
Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined
May 19, 2013
Messages
123
Likes
1
Points
0
Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined May 19, 2013
123 1 0
Je mbona hakuna nets za kazi?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,865
Likes
15,392
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,865 15,392 280
Shiggatin naijua sana shule ya masela sana ile labda nikafundishe kishumundu au uru sec
 
F

freelencer

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
F

freelencer

Member
Joined Jun 11, 2013
6 0 0
wadau kuna nafasi ya mwalimu wa kiswahili na history katika shule ya sekondari SHIGHATINI iliyopo maeneo ya MWANGA-KILIMANJARO.
sifa za mwombaji
  • stashahada au shahada ya elimu
kwa maelezo zaidi wasiliana na mkuu wa shule kwa namba 0689854660.
Asubuhi njema wadau!
vp mimi nimemaliza form 6 na nina uwezo mkubwa wa kufundisha masomo hayo. Ntafute kupitia 0755468951
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Haya tunakuja, na sisi wa zenj vip tuje?
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,556
Likes
1,110
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,556 1,110 280
nimemaliza chuo cha ualimu korogwe 0658825141
 
mbisom ramos

mbisom ramos

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
702
Likes
156
Points
60
Age
32
mbisom ramos

mbisom ramos

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
702 156 60
Nina bachelor ya arts wth Education,Majoring in History and English lakini naweza kufundisha vizuri tu Kiswahili 0762434226
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
jamani mmepewa namba ya mkuu wa shule fanyeni mawasiliano naye,sasa nashangaa baadhi ya watu mnaanza kutoa namba zenu mpigiwe.
 
teachers' junction

teachers' junction

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
teachers' junction

teachers' junction

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
122 0 0
Walimu walokwenda kufanya interview leo 08,04,2014.
Reminant tabata,Zabikha Islamic Kinyerezi na Centennial Seminary.
Mungu awaongoze.

Kwa wale wa kesho interview ya Agape High School iko pale pale pamoja na ya Reminant.
Jitahdi kufika kabla ya saa tatu.
Mungu atuongoze kwa kila jambo
0753-810857
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416