Mwalimu wa hesabu natafuta kazi

Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Wakuu bado natafuta
 
G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
314
Points
500
G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
314 500
Mkuu namimi niko vizuri Biology and Geography
Level yangu ya Elimu Degree
Bac organize na mshikaji hapo mufungue tuition mtapata pesa nzuri tu.. Bora uwe teacher mzuri na uwezo na convincing power yani uchekeshe kidogo kwenye pindi.. Ingia mashuleni kapige pindi mwezi mmoja tu kila school kuwavuta wanafunzi ikiwa ni njia ya kutangaza tution yako mana matangazo hawataki ko tumia ujanja huo.. Tution ikikaa vizuri hautotakaa ajira itakuwa hata mashuleni hasa ya private yanakuomba siku moja moja... Do this way don't try this way.. Do or don't..
 
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
209
Points
225
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
209 225
Bac organize na mshikaji hapo mufungue tuition mtapata pesa nzuri tu.. Bora uwe teacher mzuri na uwezo na convincing power yani uchekeshe kidogo kwenye pindi.. Ingia mashuleni kapige pindi mwezi mmoja tu kila school kuwavuta wanafunzi ikiwa ni njia ya kutangaza tution yako mana matangazo hawataki ko tumia ujanja huo.. Tution ikikaa vizuri hautotakaa ajira itakuwa hata mashuleni hasa ya private yanakuomba siku moja moja... Do this way don't try this way.. Do or don't..
Mwalimu wa Mathematics njoo
 
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
209
Points
225
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
209 225
Wakuu habari zenu...Mimi ni mwalimu katika somo la hesabu na kiwango changu cha elimu ni level ya degree..ninatafuta kazi ya kufundisha somo la hesabu katika shule yoyote private ya primary, o-level,a-level or chuo chochote cha diploma...mnakaribishwa zaidi kwa maswali...ahsanteni
Uko wap mkuu
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,554
Points
2,000
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,554 2,000
Daa hali sio nzuri kwa kweli, poleni sana
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,750
Points
1,500
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,750 1,500
Ahsante kwa ushauri...but sishangai kuna watu kama wewe huwa wamekaa maofisini miaka nenda rudi na ni mabingwa haswa wa kuwaambia wenzao wajiajiri huku wao wakiwa wameajiriwa
Please, yaani chukulia ushauri wake positively. You will be suprised.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,250
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,250 2,000
Mkuu jaribu kutembelea mkoa wenye shule nyingi,unaweza kufanikisha mfano kilimanjaro n.k
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
655
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
655 500
Umeelewa nilichoandika lakini!?? Hebu onyesha sehemu ya kukatisha tamaa!??? Nimemtumia yeye km kielelezo tu lkn nimelenga kukosoa mfumo mzima wa elimu yetu tuliyorithi kutoka kwa mwingereza. Unajua kijana km huyu ambaye amechukua mifugo ya wazazi akalipiwa ada,sasa hivi hana msaada wowote,maana hawa wenye karatasi zinazoonyesha degree hawawezi kufanya kazi yoyote. Huyu huwezi kumwambia akauze miwa akakubali hata km hiyo miwa imelimwa na Baba yake. Yaani umwambie aende tu shambani akakate ajaze mkokoteni akauze rejereja apate mtaji hatakubali. Huyu akili yake yote ipo kwenye kuajiriwa. Na si kosa lake ni kosa la mfumo....ni hadi siku watunga Sera watakapoamka!
umeongea ukweli mtupu ambao watanzania wengi hawaujui wala kuufahamu.
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
655
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
655 500
mfano mimi ninajua masomo karibu yote ya sayansi chemistry, biology, hesabu pia
 

Forum statistics

Threads 1,315,679
Members 505,292
Posts 31,866,577
Top