Mwalimu wa hesabu natafuta kazi

Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Wakuu habari zenu...Mimi ni mwalimu katika somo la hesabu na kiwango changu cha elimu ni level ya degree..ninatafuta kazi ya kufundisha somo la hesabu katika shule yoyote private ya primary, o-level,a-level or chuo chochote cha diploma...mnakaribishwa zaidi kwa maswali...ahsanteni
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,394
Points
2,000
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,394 2,000
Wakuu habari zenu...Mimi ni mwalimu katika somo la hesabu na kiwango changu cha elimu ni level ya degree..ninatafuta kazi ya kufundisha somo la hesabu katika shule yoyote private ya primary, o-level,a-level or chuo chochote cha diploma...mnakaribishwa zaidi kwa maswali...ahsanteni
Mie pia hesabu na physics natafuta kazi kwa sasa nipo dsm
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,589
Points
2,000
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,589 2,000
Nikitaka uwafundishe watoto wangu mara tatu kwa wiki muda wa masaa 3 kwa ratiba yako, utahitaji kiasi gani? Katika muda huu unahangaikia ajira.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Nikitaka uwafundishe watoto wangu mara tatu kwa wiki muda wa masaa 3 kwa ratiba yako, utahitaji kiasi gani? Katika muda huu unahangaikia ajira.
mkuu kama hutojali naomba nije PM
 
TheLobbyist

TheLobbyist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
366
Points
500
TheLobbyist

TheLobbyist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2018
366 500
Kama una uhakika upo vizuri nicheki pm
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,394
Points
2,000
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,394 2,000
Naweza mkuu
Nikitaka uwafundishe watoto wangu mara tatu kwa wiki muda wa masaa 3 kwa ratiba yako, utahitaji kiasi gani? Katika muda huu unahangaikia ajira.
 

Forum statistics

Threads 1,315,685
Members 505,292
Posts 31,866,785
Top