Mwalimu wa hesabu natafuta kazi

Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
6,706
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
6,706 2,000
Mara kadhaa nimeweka mabandiko humu au kupost kwenye nyuzi mbali mbali nahitaji mwalim wa Mathematics. Anyway, walimu wa Mathematics njooni PM niwape email mtume vyetu vyenu na cv
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Mara kadhaa nimeweka mabandiko humu au kupost kwenye nyuzi mbali mbali nahitaji mwalim wa Mathematics. Anyway, walimu wa Mathematics njooni PM niwape email mtume vyetu vyenu na cv
sawaa mkuu nakaribia
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
6,706
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
6,706 2,000
Ila usiwe miongoni mwa watu nliowahi kuwa-interview wakafail. Maana pengine umebadili ID tu
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Wakuu bado natafuta
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Jiajiri bhana utatafuta mpaka lini mshahara wenyewe magumashi #anzisha biashara yako #unapoteza Muda #kusaka ajira
Ahsante kwa ushauri...but sishangai kuna watu kama wewe huwa wamekaa maofisini miaka nenda rudi na ni mabingwa haswa wa kuwaambia wenzao wajiajiri huku wao wakiwa wameajiriwa
 
magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,976
Points
2,000
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,976 2,000
Hii nchi bado ina matatizo makubwa sana...!! Yaani hapo mzazi hela za Ada zimechukuliwa na hapo tangu A-level si chini ya milioni 10. Halafu milioni 10 umepewa karatasi ambayo wewe na waliokupa wanaiita degree,hiyo degree ambayo umetumia miaka lukuki kuipata na hela zimechukuliwa,leo unahangaika nayo kutafuta kazi. Huenda watakaokuajiri ni wale wa darasa la 7 ambao wewe wakati unahangaika kuitafuta hiyo karatasi,wao walikuwa wanakusanya pesa.

Hiyo unayoiita degree,huwezi kwenda kuiweka dhamana bank wala pharmacy wakakupa dawa km unaumwa. Pole sana mkuu,me sina shule ningekupa kazi.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Hii nchi bado ina matatizo makubwa sana...!! Yaani hapo mzazi hela za Ada zimechukuliwa na hapo tangu A-level si chini ya milioni 10. Halafu milioni 10 umepewa karatasi ambayo wewe na waliokupa wanaiita degree,hiyo degree ambayo umetumia miaka lukuki kuipata na hela zimechukuliwa,leo unahangaika nayo kutafuta kazi. Huenda watakaokuajiri ni wale wa darasa la 7 ambao wewe wakati unahangaika kuitafuta hiyo karatasi,wao walikuwa wanakusanya pesa.

Hiyo unayoiita degree,huwezi kwenda kuiweka dhamana bank wala pharmacy wakakupa dawa km unaumwa. Pole sana mkuu,me sina shule ningekupa kazi.
Daah kweli mkuu ngoja tuendelee kukomaa
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
2,686
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
2,686 2,000
Hii nchi bado ina matatizo makubwa sana...!! Yaani hapo mzazi hela za Ada zimechukuliwa na hapo tangu A-level si chini ya milioni 10. Halafu milioni 10 umepewa karatasi ambayo wewe na waliokupa wanaiita degree,hiyo degree ambayo umetumia miaka lukuki kuipata na hela zimechukuliwa,leo unahangaika nayo kutafuta kazi. Huenda watakaokuajiri ni wale wa darasa la 7 ambao wewe wakati unahangaika kuitafuta hiyo karatasi,wao walikuwa wanakusanya pesa.

Hiyo unayoiita degree,huwezi kwenda kuiweka dhamana bank wala pharmacy wakakupa dawa km unaumwa. Pole sana mkuu,me sina shule ningekupa kazi.
This is not good at all, unamkatisha mwenzako tamaa

Sio wote tunaweza kupita njia moja, kumbuka hili
 
magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,976
Points
2,000
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,976 2,000
This is not good at all, unamkatisha mwenzako tamaa

Sio wote tunaweza kupita njia moja, kumbuka hili
Umeelewa nilichoandika lakini!?? Hebu onyesha sehemu ya kukatisha tamaa!??? Nimemtumia yeye km kielelezo tu lkn nimelenga kukosoa mfumo mzima wa elimu yetu tuliyorithi kutoka kwa mwingereza. Unajua kijana km huyu ambaye amechukua mifugo ya wazazi akalipiwa ada,sasa hivi hana msaada wowote,maana hawa wenye karatasi zinazoonyesha degree hawawezi kufanya kazi yoyote. Huyu huwezi kumwambia akauze miwa akakubali hata km hiyo miwa imelimwa na Baba yake. Yaani umwambie aende tu shambani akakate ajaze mkokoteni akauze rejereja apate mtaji hatakubali. Huyu akili yake yote ipo kwenye kuajiriwa. Na si kosa lake ni kosa la mfumo....ni hadi siku watunga Sera watakapoamka!
 
F

FlavEmma

Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
11
Points
45
F

FlavEmma

Member
Joined Feb 23, 2019
11 45
Mimi hapa mkuu Economics na geography pia natafuta
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Bado natafuta wakuu
 
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
163
Points
250
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined Dec 9, 2018
163 250
Atakayepata mchongo kwa ticha wa chemistry na bios anitonye na mimi.
Npo Dar es salaam.
I'm gonna give him/her thanks if needs be
 
Stepngo

Stepngo

Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
46
Points
125
Stepngo

Stepngo

Member
Joined Oct 20, 2018
46 125
Wakuu habari zenu...Mimi ni mwalimu katika somo la hesabu na kiwango changu cha elimu ni level ya degree..ninatafuta kazi ya kufundisha somo la hesabu katika shule yoyote private ya primary, o-level,a-level or chuo chochote cha diploma...mnakaribishwa zaidi kwa maswali...ahsanteni
Kama bado hujapata. Martin Luther Dodoma anatafutwa mwalimu was maths, science and English haraka sana ila uwe vizuri sio bla bla
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
737
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
737 1,000
Kama bado hujapata. Martin Luther Dodoma anatafutwa mwalimu was maths, science and English haraka sana ila uwe vizuri sio bla bla
Ahsante sana mkuu...nakuja pm
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top