Mwalimu na Juma


CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,373
Likes
1,098
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,373 1,098 280
Muda wa kutoka shuleni umewadia mwalimu akawaambia wanafunzi wake
Mwalimu : Atakayejibu swali langu kwa usahihi ndio ataenda nyumbani leo
Juma kuona hivyo akatupa begi lake nje ya dirisha:
Mwalimu : Nani katupa begi nje ?
Juma : akajibu haraka, ni mimi mwalimu, halafu huyo akafungua mlango na kuondoka zake kwenda kwao.
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,398
Likes
2,355
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,398 2,355 280
Hahahahahahaaaaaaaaaa, hii hadhi alitakiwa apewe Madenge
 
W

wakunyata

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
67
Likes
1
Points
0
W

wakunyata

Member
Joined Oct 14, 2012
67 1 0
Inaonyesha ni jinsi gan Juma ni mvivu wa kusoma, Tr. angeuliza swali gumu ili wakose wote waendelee na masomo ya ziada.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,969
Likes
120,006
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,969 120,006 280
kaibia swali kwa mwalimu
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,142
Likes
168
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,142 168 160
dogo kama dexter vle
 

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036