Mwalimu mwenye kufanya mapenzi na wanafunzi wake wa kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu mwenye kufanya mapenzi na wanafunzi wake wa kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dume la Nyani, Aug 21, 2012.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni jambo la kawaida kwa huyu mwalimu wa shule ya sekondari kufanya ngono na wanafunzi wake wa kike tena wengine ni watoto wadogo kabisa, asipojirekebisha tutamtaja jina lake na shule anayofundisha.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mtaje, kwanini unaficha jina lake?
    Kama ni watoto wadogo kabisa
    na wewe una uwezo wa kuziwia
    but unaendelea kukaa kimya
    basi na wewe ushtakiwe for complicity!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    mods waziunge hizi threads
    zipo mbili
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,633
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    nawashangaa sana baadhi ya wanajamvi, kuna mtu aliwahi kuleta hoja yake, mkewe ni mwalimu, baada ya kupangwa jamaa aliyempangia shule ya karibu karibu akatembea nae, ushahidi ulikuwa meseji za mapenzi kati ya jamaa huyo aliye ekti kama afsa elimu sekondari bagamoyo, na hapo hapo bagamoyo, watu kimpya, nilijiuliza sana kabla sijaingia jamvini.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    unashangaa nini?
    mke ni mtu mzima
    wanafunzi ni watoto
    huoni tofauti?
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    huna msaada usijikoshe kwa wanajf kwanini umficheee na usimtaje hadharani?
     
  7. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,633
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    chukua puto, unachoongea ukisikilize sikioni, upime:director:
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Kumbe unafurahia hayo machafu ya mwalimu!Kwanini haumtaji sasa?
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Hii thread ipo kimajungu zaidi. kama unajua kw nn usimtaje?!! ......
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,023
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Taja huyo ticha ukikaa kimya ujue unasuport ada za wazaz zitumbukie chooni.
     
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    na akishamtaja amuvuzishe hii thread kwenye jukwaa la matangazo!
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,437
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo mwalimu yupo hapa JF???
    Umemwambia huu ujumbe mhusika au watueleza sisi kwanza?:baby:
    Kama shida yako ni kurekebisha maovu yake ongea nae kwanza, asipojirekebisha njoo umuaibishe hapa JF maana wazazi tupo wengi hapa tusiopenda wadogo zetu/ watoto wetu waharibikiwe.
     
  13. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo hafai, kama vipi mtaje!
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    JAMII FORUMS
    Where we dare to talk openly.

    Mods watu wengine hawana hata sifa za kuwa humu ndani, ingefaa mkatupa kule.
     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    jamani siamesema ametoa karipio kwanza kama atendelea na hako kamchezo atmtaja sasa mbona mnharaka kamaaaaaaa.....kueni wavumilivu SIKUNJEMA HAZISHIIIIII!..!!!!!!!!! zipo kila week ikifika hiyo siku atamtaja...
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Salary ndogoooii
    Tutawabamiza hadi wafeli kudada dekiiiiiii
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,981
    Trophy Points: 280
    Vp yale mambo yako yashakuwa makubwa?
     
  18. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2015
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 794
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    hahahaa
     
  19. j

    josse lingwendu Member

    #19
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo apigwe vbokho
     
  20. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,487
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    elimu ya viungo wanafunzi wanashauriw kutembea , kama makongo wanafunzi hawaruhusiwi kupanda basi pale nje ya geti hutembea na walimu wao hadi mwenge kwa ajili ya afya
     
Loading...