Mwalimu awa fundi viatu! Duh!


Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,604
Likes
1,051
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,604 1,051 280
Kwenye taarifa ya star tv wamemuonesha mwalimu mmoja wa shule ya msingi ambaye anafanya kazi hiyo baada ya masaa ya kazi. Nimesahau jina na halmashauri yake. Imeniumiza sana kwa kweli, tena anasema kabisa maisha yamemuwea magumu. Poleni shemeji zangu! Nchi yenye kila utajiri wa kuwalipa mishahara hata wasiofanya kazi lakini wanapewa madaraka majangili wa siku zote.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Si ndio ujasiriamali huo jaman au?
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,604
Likes
1,051
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,604 1,051 280
Si ndio ujasiriamali huo jaman au?
ninachosikitika ni kitendo cha kazi yake kuwa ngumu lakini mapato yamemuwea adimu kiasi cha kuingia kwenye kazi ambayo hata kijana smart asiye na kazi huwa tunaidharau. Ndo maana hata mwalimu akifungua mashamba huwa inakuwa tofauti na mkulima wa kawaida. Mf huwa wanaajiri vibarua wa kutosha, njia bora za upandaji na mavuno huwa bora kuliko wale wengine. Sasa ndugu yangu duh!
 

Forum statistics

Threads 1,250,261
Members 481,278
Posts 29,726,135