Mwalimu aliyetekwa afariki kwa kunyweshwa sumu

Mwalimu aliyetekwa afariki kwa kunyweshwa sumu

Tetesi ni kwamba ni kisasi.Unaambiwa Baba Wa marehemu mwalimu alimgonga Kwa bahati mbaya mtoto mdogo aliyekuwa akicheza nje ya geti huko mbeya.Pamoja na juhudi zake kusaidia matibabu ya mtoto bahati mbaya mtoto alifariki.Sasa Inasadikika ili kulipiza kisasi ndo akatafutwa mtoto wa aliyegonga wakamteka na kumpa sumu wakiwa naye kwny gari kuelekea Mbeya.


Sent using Jamii Forums mobile app
Dunia wapi huku twaenda?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Apumzike kwa amani Mwalimu kijana. Hoja yangu ni kuhusu aina ya uandishi kutoka chanzo cha uzi huu (Nipashe) hasa kuhusiana na chanzo cha kifo " kunyweshwa sumu" na dawa anayotaja mwandishi kuwa mhanga alinyweshwa kuwa ni " Asphxia Due Mothorax".
Nashawishika kuwa huenda mwandishi wa taarifa hii hakufanya ufuatiliaji na utafiti wa kutosha na hata pengine hakuwaona madaktari ili watoe ufafanuzi wa chanzo cha kifo hicho bali amesoma cheti cha kifo tu.Cha kusikitisha hata mhariri wake naye hakuwa makini.
"Asphxia" (mara nyingine huandikwa Asphyxia)ni hali ya kupungua au kuishiwa kiasi kikubwa cha hewa ya oksjeni mwilini inayoambatana na ongezeko la hewa ya kaboni monoksaidi na kusababisha mtu anayepata hali hiyo kuzirai ama kifo. Hali hii husababishwa na kupaliwa/kukabwa koo, kuzama majini, shock ya umeme ama kuvuta hewa yenye sumu au kujeruhiwa (injury). "Pneumothorax" ni hali inayotokea wakati hewa ama gesi nyingine (air or other gas) inapovujia kwenye nafasi kati ya mapafu na kuta za kifua na huweza kusababishwa na maradhi, ama majeraha kwenye tishu za mapafu, ama mipasuko kwenye kuta za kifua.

Chanzo cha kifo kinaweza kuwa ni Asphixia (Kuishiwa oksjeni mwilini) kulikosababishwa na majeraha kifuani (Pneumothorax) (Asphxia due to pneumothorax).
Duuuuuh Jf Kuna madaktari ahsante mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walihangaika sana na Mo lkn sisi masikini Mungu ndiye mlinzi wetu.
Lkn mtu anapotekwa kuna kuwa na siri nyingi sana kati ya mateka na watekaji.
Kuna kudhulumiana,mapenzi,visasi nk.
Any way rip teacher

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asphxia Due Mothorax, hakuna dawa yenye hili jina
 
Unaongea kuhusu nini Mkuu? Mzazi kaenda Ku report kituo cha Police Dodoma, Wataalam wanaohusika na Kesi za Mtandao wakamwambia Mzazi kuwa mwanae yupo MOROGORO, anafika Morogoro na kwenda Ku report tena kituo cha Police MOROGORO.....inawezekana muda uliopotea ni takribani Siku 2, toka Mzazi wa kiume a report tukio Mbeya, mpaka Wataalam wa Morogoro kumkosa Mwalimu kwenye System inaweza kuwa zaidi ya 4...!

Lakini tunaambiwa Walinzi wetu wanafanya kazi kwa ushiriano, tumeona watu wakifanya makosa mkoa mwingine na kukimbilia mkoa mwingine, haraka sana wanakamatwa na kurudishwa kule makosa yalipotendeka.....mbona kwa hili ni Wazazi ndo walikua wanazunguka mkoa mmoja mpaka mwingine?

Watekaji wenyewe wanaonekana hawakua na plan nzuri, kama taarifa za Mbeya zingefanyiwa Kazi kwa wakati, bila kumsubiri Mama aende Dodoma then MOROGORO, Waharifu wale wangetiwa mikononi muda mrefu tu!

Hapa ukifikiri sana utagundua kulikuwa na utendaji wa kimazoea.ah atakuwepo tu sehemu kuna mishe anafanya.ataonekana.
 
Unaongea kuhusu nini Mkuu? Mzazi kaenda Ku report kituo cha Police Dodoma, Wataalam wanaohusika na Kesi za Mtandao wakamwambia Mzazi kuwa mwanae yupo MOROGORO, anafika Morogoro na kwenda Ku report tena kituo cha Police MOROGORO.....inawezekana muda uliopotea ni takribani Siku 2, toka Mzazi wa kiume a report tukio Mbeya, mpaka Wataalam wa Morogoro kumkosa Mwalimu kwenye System inaweza kuwa zaidi ya 4...!

Lakini tunaambiwa Walinzi wetu wanafanya kazi kwa ushiriano, tumeona watu wakifanya makosa mkoa mwingine na kukimbilia mkoa mwingine, haraka sana wanakamatwa na kurudishwa kule makosa yalipotendeka.....mbona kwa hili ni Wazazi ndo walikua wanazunguka mkoa mmoja mpaka mwingine?

Watekaji wenyewe wanaonekana hawakua na plan nzuri, kama taarifa za Mbeya zingefanyiwa Kazi kwa wakati, bila kumsubiri Mama aende Dodoma then MOROGORO, Waharifu wale wangetiwa mikononi muda mrefu tu!
Nimesikitika sana polisi kutokutimiza wajibu wake na kuwaacha wazazi kuzunguka mkoa mmoja adi mwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaishi Mbeya.

Unaripoti Kituo cha Dom.

Dom wanakurusha Moro.

Unafika Moro unaanza kuripoti upya.

Kompyuta, Simu, Fax, police database ni ya kazi gani?

Tuweke namna ambayo huyu mama angeripoti tukio akiwa Mbeya, watu wa Mbeya, wawasiliane na wa Dom, wa Dom wafuatilie wamkose shule wajue yupo Moro.
Hawa wa Dom wawasiliane na wa Moro.

Siku zote nasema hatuna sera nzuri ya kudeal na watekaji (pengine ipo ila sijui) negotiation zote ilibidi ziendeshwe na askari siyo hao wazazi hadi wakatuma Laki 5.
Ok imetumwa, askari wanajua pesa imeenda kwa nani? Wana mpango gani?

Magaidi na watekaji hua hawagewi ransom kwakua ukiwapa huo mchezo unaupalilia. Jeshi letu lijikaze jamani. Rais alisema vyeo havitategemea elimu ila kiukweli dunia ya sasa inahitaji elimu kuliko uwezo wa kupasua tofali kwa kichwa.
Labda intelijensia ilikua likizo ya mwisho wa mwaka ikawa vigumu kushugulikia suala hilo kwa uharaka na weledi mkubwa wa jeshi letu la polisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom