Mwalimu adaiwa kumbaka mtoto na kumpa ubuyu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu adaiwa kumbaka mtoto na kumpa ubuyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Smiles, Sep 2, 2010.

  1. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na Hidaya Kivatwa

    Mkazi wa Kimara Abduswamadu Shabani (25), mwalimu wa shule ya kiislwamu (madrasa) ya king'ong'o amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi wilayani Kinondoni kwa tuhuma za kumbaka mwanafunzi wake.

    Awali alidaiwa kuwa Agosti 26, mwaka huu huko Kimara King'ong'o alimbaka mtoto ambaye jina limehifadhiwa.

    Hati ya mashtaka ilieleza kuwa mtuhumiwa alitenda kitendo hicho wakati wa muda wa mapumziko, naye alitumia muda huo kumuita mtoto huyo na kumuingiza katika kibanda chake cha biashara na kuanza kumbaka na alipomaliza alimpa ubuyu na baada ya hapo alirudi darasani na kuwaruhusu wanafunzi waende nyumbani.

    Mshtakiwa alikana shtaka hilo na yupo ndani kwa kukosa wadhamini hadi hapo kesi itakapotajwa tena Septemba 14, mwaka huu.

    Source: Mwananchi


    Sijui tunaelekea wapi jamani, inaumiza sana kuona mtu mzima anatenda kitendo kama hiki, imagine wewe kama ni mzazi wa huyu mtoto - hivi kweli?? nashindwa kuamini ukatili wa namna hii.....akifanyiwa mwanao??? hii ni laana au???
     
  2. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 538
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    this is extremely teribo..Tanzania tutafika kweli?
    Sidhani kwa mtaji huu kama elimu bora itapatikana.
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Na CCM wanataka tuendelee na upumbavu huu huu ili wazidi kututawala.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    Hivi Abduswamadu Shabani! Kipindi hiki cha Ramadhani wewe unafanya huu ufirauni ili iweje! Ama ndo mambo ya Madrasa?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na hii Ramadhani kweli jamani?
     
  6. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani mi hata sielewi jamani, watu wengine sijui wana roho gani,
    elimu bora ipatikane wapi kwa staili hii,
    kero tupu, afu mtu kama huyu watazuga naye tu mahakamani na kumuachia,
    tunazidi kuficha maovu halafu tunataka kuendelea??
    bado sana....
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Na hizi madrasa zinakuwa vichochoroni sana kwa nini?
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jamni mimi sio mdini lkn nimeshasikia kesi nyingi kama hizi zikifanywa sana na waalim wa madrasa,hata mashoga wengi wanadai kuanzishiwa na walimu wao wa madrassa,why jamani inakuwa hivi!
    viongozi wa kiislam inabidi walitupie macho hili suala maana linauchafua uislam!
     
Loading...