Mwakyembe apelekwa nje kwa matibabu


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Mwakyembe amepelekwa India leo mchana kwa ndege ya Qatar Airways kwa ajili ya matibabu ya kina akisindikizwa na Nelson Mwambalaswa mbunge wa Lupa, Chunya ambaye pia ni msemaji wa familia.
ITV hawajaonyesha picha zake kwa kuwa KAVIMBA VIBAYA.
Source ITV habari.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Afadhali maana sasa tutajua kwa uhakika chanzi cha madhila yake lakini pia wale wenye nia mbaya sasa wameumbuka!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kwanini usingesubiri saa2 ikifika utoe habari kamili?
Ok! Tunakusubiria kwa hamu sana ndg.
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Good of him, ndugu yangu bujibuji angeugua si ndo angejifia zake Mwananyamala!!!
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Amesafiri leo hii. Uwanjani alikuja na nape nauye. Ndugu zake kadhaa walikuwepo kumuaga, mengi pia alikuja kumuaga.
Awali waandishi wa habari walielezwa kua mgonjwa ameomba asiongee nao wala asipigwe picha. Polisi walijaribu kuwasihi waandishi waondoke maeneo ya vip lakini hawakutoka. Sijui kama walipiga picha au la.
Mimi nilikuwepo eapoti mida hiyo.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kila la kheli nahisi atutakuwa na wewe muda si mrefu kwa ulianza kutofutiana na wenzako.
mungu akubariki amina..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Good of him, ndugu yangu bujibuji angeugua si ndo angejifia zake Mwananyamala!!!
acha utani bana......
Mabango ya waganga wa jadi yamejaa tele mitaani, wala hawataki rushwa kama manesi na madaktari wa Mwananyamala.
Ningeenda kwa mganga na kama kufa ningefia huko, ila ningemwambia atengeneze zigo la kuwamaliza wale wote walionifanyia ubaya
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Mungu awe pamoja naye huyu ndg yetu, apone haraka aje ahudumie taifa. Bado tunamuhitaji ....japo wagamba wanajitahidi kumuingiza kwenye system ya kifisadi.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
...Awali waandishi wa habari walielezwa kua mgonjwa ameomba asiongee nao wala asipigwe picha. Polisi walijaribu kuwasihi waandishi waondoke maeneo ya vip lakini hawakutoka. Sijui kama walipiga picha au la.
Kama wamekataa basi waandishi wa habari wameanza kuelewa somo, na wapongezwe. Tuliwa lambast wakati lilipokuja jitu moja hapa linaji identify kama owner la Dowans likadai eti lisipigwe picha na waandishi wetu maskini waka comply.

Waziri anaenda kutibiwa nje kwa pesa yangu na yako, nataka taarifa na evidence za miendo yake yote anayoifanya kwa pesa yangu. Hutaki picha nenda jigharimie privately au jitoe kwenye uongozi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ina maana Tanzania hatuna madaktari wa kuutambua ugonjwa wake?
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Ile delegation ni kubwa sana, Mawaziri wa2, familia pamoja na viongozi wengine. Sikuona sababu ya kina Magifuli kwenda. Ingekuwa nimepanga list ya wasindikizaji basi ningepeleka wafuatao

1. Mke wakr
2. Personal Assistant
3. Ndugu 1 wa kiume
4. Ndugu 1 wa kike

PERIOD
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Mwakyembe-Mwamba.jpg

Dr. Mwakiembe akiwa na mbunge Victor Mwambalaswa Bungeni Dodoma siku za karibuni

3.jpg

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimjulia hali Naibu Waziri wa Ujenzi Dkt.Harrison Mwakyembe
wakati alipomtembelea nyumbani kwake Kunduchi Mtongani jijini Dar es Salaam jana(Jumamosi) mchana


Too much illusion. Kwa umbile la Dr. Mwakiembe na anavyoonekana pichani ni tofauiti kabisa na maneno yaliyokuwa yakisemwa hapa janvini. Siyo kiasi cha kivimba mwili kama walivyosema wengine, tuongee kitu baada ya kujiridhisha kupata uhakika kutoka source za kuaminika badala ya habari za kusimuliwa au kufikirika.

Picha mbili za juu zinaonyesha Dr. Mwakiembe alivyokuwa anaonekana siku za karibuni alipokuwa bungeni na picha ya pili alipotembelewa na Rais Kikwete Juzi nyumbani kwake. Je, mbona sioni tofauti ya pekee kama ilivyoongelwa hapa katika picha hizo mbili? Mimi sina hulka ya kuongelea mambo ya kufikirika ila niko makini kuongelea kitu chenye source ya uhakika.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,909
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,909 4,388 280
kwa hiyo kuna mawaziri 2 sasa wanatibiwa india!!duuh
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Afadhali maana sasa tutajua kwa uhakika chanzi cha madhila yake lakini pia wale wenye nia mbaya sasa wameumbuka!
ukweli kwa serikali ipi ndgu???
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Tunazidi kumwombea kwa mungu apone haraka
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Mwakyembe-Mwamba.jpg

Dr. Mwakiembe akiwa na mbunge Victor Mwambalaswa Bungeni Dodoma siku za karibuni

3.jpg

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimjulia hali Naibu Waziri wa Ujenzi Dkt.Harrison Mwakyembe
wakati alipomtembelea nyumbani kwake Kunduchi Mtongani jijini Dar es Salaam jana(Jumamosi) mchana



Too much illusion. Kwa umbile la Dr. Mwakiembe na anavyoonekana pichani ni tofauiti kabisa na maneno yaliyokuwa yakisemwa hapa janvini. Siyo kiasi cha kivimba mwili kama walivyosema wengine, tuongee kitu baada ya kujiridhisha kupata uhakika kutoka source za kuaminika badala ya habari za kusimuliwa au kufikirika.

Picha mbili za juu zinaonyesha Dr. Mwakiembe alivyokuwa anaonekana siku za karibuni alipokuwa bungeni na picha ya pili alipotembelewa na Rais Kikwete Juzi nyumbani kwake. Je, mbona sioni tofauti ya pekee kama ilivyoongelwa hapa katika picha hizo mbili? Mimi sina hulka ya kuongelea mambo ya kufikirika ila niko makini kuongelea kitu chenye source ya uhakika.
Hivi Presidaa hayuko busy kabisa!!!! Si mbaya kwenda kumjulia hali Waziri wake ila excuse ya yeye kutokwenda kwa wingi wa shughuli za Uraisi tungemuelewa tu!!!!
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,894
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,894 280
Pole sana mpiganaji wa ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731