Mwaga wino hapa


Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
nimeshamwaga.
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,608
Likes
35
Points
135
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,608 35 135
Hivi si hawa hawa jamaa waliokuwa wanasema
"magwanda" ya chama fulani ni yanaonyesha ukatili, fujo? sasa huyu gamba zito amevaa nini hapa?..halafu tukio lenyewe sasa??

Either ni wanafiki au hamnazo,..and i hope it is the later!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
aiseeeeeee babaangu magamba bwana wanafikiri watapata kura?? Majinga kweli
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Duh! kumbe ndio hivi?
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Huyu wa mbele kabisa kushoto mbona kavaa kofia ja jeshi la Polisi? Hii ni sawa kweli wana JF?
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Magamba kazini,sasa kazi imehamia kwenye misiba ambayo hata haiwahusu.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Kuna watu ni wajinga kwelikweli. Mwangalie hata emotionally alivyo tofauti na wenzie.

Shame on you magamba.
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
Kuna watu ni wajinga kwelikweli. Mwangalie hata emotionally alivyo tofauti na wenzie.

Shame on you magamba.
Anawaza kula pilau la msibani, kisha kupewa posha ya elfu 2 na nauli buku.....!poor magamba
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816