MVUA ZA MJINI DARES-SALAAM HIZo

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,514
2,000
 

kadakokigondile

JF-Expert Member
May 17, 2013
1,714
1,195
Embe dodo embe dodo zimelala mchanganiii eee eee eee. sauti ya kwanza haisikiki vizuri mwenzangu wa mbele ongeza sautiiiii tufike haraka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom