Mvua kutoka Thailand: Lowassa ajitetea bungeni

Mvua kutoka Thailand: Lowassa ajitetea bungeni

Nasikitika wachangiaje wengi hapa nao watupu. Google on these things people! Cloud seeding is an experimental way of geting a few contaminated drops of water from the air. You cannot fill Mtera Dam by cloud seeding as Lowas thought.

Waziri Huvisa ni sahihi, hakikuwa kitu kinachowezekana. Lukivi na Lowasa ni watupu to the extreme. Sasa na nyie mbona mnakuwa kama wao?

Sasa kiongozi anayeweza kuagiza nchi iingie mkataba wa kichizi kama alivyotaka Lowasa ni mbumbumbu to the extreme. Perhaps we deserve bad leaders, but they should not be ignoramuses like Lowasa.
 
Nasikitika wachangiaje wengi hapa nao watupu. Google on these things people! Cloud seeding is an experimental way of geting a few contaminated drops of water from the air. You cannot fill Mtera Dam by cloud seeding as Lowas thought.

Waziri Huvisa ni sahihi, hakikuwa kitu kinachowezekana. Lukivi na Lowasa ni watupu to the extreme. Sasa na nyie mbona mnakuwa kama wao?

Sasa kiongozi anayeweza kuagiza nchi iingie mkataba wa kichizi kama alivyotaka Lowasa ni mbumbumbu to the extreme. Perhaps we deserve bad leaders, but they should not be ignoramuses like Lowasa.
Mkuu hii uliandika 2013😛erhaps we deserve bad leaders, but they should not be ignoramuses like Lowasa'. Nini msimamo wako after July 29/2015.
 
Tatizo ni uelewa mdogo..Anayeweza kugoogle acheki hii"HAARP" Kisha atajua kama uwezekano wa kutenheneza au kufukuza mvua upo au haupo.Lowassa ni mtu wa dunia ya kwanza lakini huku alizaliwa kimakusudi ili kitu fulani kitimie.Hiyo kweli ni elimu kubwa hadi huyo mama alibaki njia panda na elimu yake ya kuunga.Kweli tembea ujionee..
 
Mkuu hii uliandika 2013😛erhaps we deserve bad leaders, but they should not be ignoramuses like Lowasa'. Nini msimamo wako after July 29/2015.

Msimamo wangu ni ule ule. Tunahitaji kiongozi bora, na Lowasa sio kiongozi bora. CHADEMA ilikuwa njiani vizuri sana kuipatia Tanzania kiongozi bora (yaani Dr Slaa) lakini shetani akaingilia fikra za watu, na uchu wa kutawala ukapora kabisa hekima waliyokuwa nayo watu kama Profesa Safari na profesa Baregu.

July 29 was Black Wednesday for Tanzania. Watu wanaosema CHADEMA na UKAWA havingeshinda bila Lowasa wananishangaza sana.
 
Msimamo wangu ni ule ule. Tunahitaji kiongozi bora, na Lowasa sio kiongozi bora. CHADEMA ilikuwa njiani vizuri sana kuipatia Tanzania kiongozi bora (yaani Dr Slaa) lakini shetani akaingilia fikra za watu, na uchu wa kutawala ukapora kabisa hekima waliyokuwa nayo watu kama Profesa Safari na profesa Baregu.

July 29 was Black Wednesday for Tanzania. Watu wanaosema CHADEMA na UKAWA havingeshinda bila Lowasa wananishangaza sana.
Kweli kabisa mkuu,hekima za maprofesa wale hazionekani tena,aliyewaweka katika ramani hazungumziwi tena wamebaki kunywa matapishi na waonea huruma wakianza kuharisha,ile kauli"WAO WANA PESA SISI TUNA MUNGU"iliyowaunganisha watu wa hali ya chini wasiokuwa na kipato leo imegeuzwa cha ajabu haohao bado wanaamini kilekile pasipo kujua LOWASA NA SUMAYE sio wapinzani ni watu waliobadili jezi tu uchezaji wao ni uleule akili ni ileile,MUNGU yaepushe mbali hivi virusi visishike dola.
 
khaaaa! nyuzi za miaka zinarejea tena.
 
Kweli ni fisi yule yule amebandika pembe na kuingia mkutano wanyama wenye pembe El SI MWENZETU ana Meno ya fisi tutalia baada ya Oct 25 tukiwa tumechelewa
 
Mkuu hii uliandika 2013😛erhaps we deserve bad leaders, but they should not be ignoramuses like Lowasa'. Nini msimamo wako after July 29/2015.

Huo msimamo ninao hadi leo. Kama ukisoma michango yangu ya hapo nyuma kidogo, utaona nilisikitika sana siku CHADEMA walijikabidhi kwa Lowasa. Sio kwa vile mimi ni mwana CHADEMA ( I belong to no party), ila kwa vile nilikuwa nikidhani CHADEMA walikuwa wakweli kwenye vita dhidi ya ufisadi.
 
Back
Top Bottom