Mvua Dar es Salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Apr 11, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kuna mvua kubwa inaendelea kunyesha hapa jijini...
    Wataalamu tujuzeni kunani cuz hizi radi zinaweza kutuangusha tulio magorofani...
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Je ina uhusiano na Tsunami iliyotokea indonesia leo?
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ombeni iwe mvua ya salama...poleni kwa adha..
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inawezekana!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Rejao matokeo ya Arumeru vipi? Maana mara ya mwisho ulisema tusubiri ya vijijini? Vp ushayapata uyajumuishe?

    Kumbe mtoto wa maghorofani wewe?
    pole upo hall ii?
     
  6. Invoice

    Invoice Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Katika bonde la Mtoni mtongani.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,994
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    toooooobaaaaa kwa hiyo leo nalala posta?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Mbele ya Daraja hapo juu reli? Weka picha!
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,427
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Wadau hata mimi nimepigiwa simu na ndugu zangu waishio Mbagala wameniambia hali ni mbaya! kumeripotiwa kudondoka kwa nyumba na uharibifu wa thamani! serikali ichukue hatua haraka ili yasitokee kama ya mwaka jana!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    hatukujifunza baada ya yale ya mwaka jana, sijui hata kama serikali imejiandaa na maafa.
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,983
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    fedha zimeishia kwenye msiba wa wauza sura! Chezeya ccm veveee! Nyie mtajijua wenyewe.
     
  12. Invoice

    Invoice Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Ndio hali halisi mkuu
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    kha! jamani mbavu zangu mie :heh::heh::heh: mtuoneage huruma maana umepiga ikulu hujabakisha pahala!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Arumeru wauliza leo hii? Mambo ya kule yashaisha...tunasonga mbele.
    Kwa sasa tuongelee hatma ya mvua na tetesi za Tsunami.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Na adha kweli tunaipata...kuna foleni kali sana...
     

    Attached Files:

  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bado Tunasubiri Kura za Vijijini
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yah Dar Mvua ikinyesha Foleni ni Balaa
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tuombe Mungu isiendelee na kuwa kali wakati Tsunami itakapofika. Ni hatari sana!
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha....umekosea wewe...ni amegonga ikulu...aalah
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Ni kwa nini kunakuwa na foleni mbaya Dar kila mvua ikinyesha?
     
Loading...