Mvi za mapema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvi za mapema

Discussion in 'JF Doctor' started by Discoverer, Dec 15, 2010.

  1. D

    Discoverer Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :angry: Wandugu, naombeni msaada, mimi ni kijana wa miaka 32, lakini kichwa changu kwa sasa kina shambuliwa na mvi ile mbaya, naogopa kuwa kama EL kabla ya wakati. Wana JF naombeni msaada.
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,824
    Trophy Points: 280
    Mkuu ,
    hakuna reverse gear kwa hilo..
    sasa uchague moja kati ya haya:-

    1. unyowe kipara kila wiki, hutaziona mvi zako.

    2. uvae pariki nyeusi, siyo kama zile za majaji,

    3.au u-dye,upake rangi uipendayo kwa nywele ili kuficha kinachokuudhi.

    4. ufanye 1 and 3 kwa wakati mmoja.

    kama haya hayakufai, dawa ni kutojiangalia kiooni na tatizo lako litakuwa umelipatia ufumbuzi.

    Uswahilini mvi ni ishara ya busara na hekima.au unapendelea uonekane kuwa ni muhuni?:frown::rolleyez:

    Unaweza kupata mikorogo kwa wachina! Inaweza kuua mvi lakini ukikosea kipimo itakuuwa wewe mwenyewe! Nimekushauri na kukuonya. Good luck!
     
Loading...