Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,743
- 112,902
Sijui ndo Mimi? Hebu nipe I'd yako nyingine
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Ukiona hivyo jua huyo ni member nguli kabisa,ila amefungua account mpya!!!
Hii ndo raha ya Jf!
Sijui ndo Mimi? Hebu nipe I'd yako nyingine
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Ukiona hivyo jua huyo ni member nguli kabisa,ila amefungua account mpya!!!
Hii ndo raha ya Jf!
Sawasawa mkuu..maana ilikua imeshaleta ukakasiMkuu, ndio kwanza nauona huu uzi....
Ngoja niendelee kusoma hadi mwisho naweza nikaelewa kitu labda...[emoji30][emoji30][emoji30]
Mkuu, yaani umekosa hata huruma..tehteehhTatizo la wanawake wengi wanapenda sana ndoa,lakini hawaeleweki eleweki kabisaaa,wana tabia za hovyo kweli kweli,unakuwa na mtu leo ndani ya muda mfupi ukichunguza mienendo yake kubaki naye unahitaji uwe na roho ya paka!!!
Wamejaa jeuri,amri,viburi na dharau kibao!!(japo sio wote,ila wengi wao wapo hivyo)
Wanaume wanaojielewa wanawatumia wanawake wazuri kwa starehe,wanaoa watu wa kawaida sana kwa ujenzi wa familia bora!
Acha waendelee kusuguliwa kucha na kushikwa shikwa mapaja na wasafisha miguu,kutwa kupaka mirangi ya midomo,mikucha bandia,kope za macho bandia,nywele bandia halafu nijikute kabisa eti nakuweka ndani,nina wazimu!!!!?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] basi niko karine ya 18 kimaisha hahahahBoss putini. Saivi fogii inashika kila kona, wiki mbili tuuu unatafuna na kumtema ptuuuuu.. Akafie ukoo
Hahahaha maana saivi hatuna cha kuongopewa.. Unatenge elfu 50 tuu kama ni mtoto mzuri unamaliza ngombe mzima, bakiza manyoya tuu[emoji2] [emoji2] [emoji2][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] basi niko karine ya 18 kimaisha hahahah
Wiki mbili nakutema umetema
Nimekuja mkuu, yaani hapa ndio kwanza nimerejea toka shambani...tehteehh
Jf kuna mambo mengi sana chief, na sikuzote ukitaka kupamudu unapo fananishwa na jambo ama tukio.... nivyema kuwa mtulivu na kuendelea kuwa msomaji zaidi tena kwa umakini mkubwa....Sawasawa mkuu..maana ilikua imeshaleta ukakasi
Hahahha aisee nmekuelewa banaHahahaha maana saivi hatuna cha kuongopewa.. Unatenge elfu 50 tuu kama ni mtoto mzuri unamaliza ngombe mzima, bakiza manyoya tuu[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Daahh sawasawa Chief ,asante kwa kuelewa fastaaaaaaJf kuna mambo mengi sana chief, na sikuzote ukitaka kupamudu unapo fananishwa na jambo ama tukio.... nivyema kuwa mtulivu na kuendelea kuwa msomaji zaidi tena kwa umakini mkubwa....
Asante kwa kunitag kwenye tafrani hii