Muwe waangalifu na watu wa humu

Muwe waangalifu na watu wa humu

nikita83

Member
Joined
Aug 17, 2018
Posts
24
Reaction score
32
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
 
Kwa lugha ya wanakamaria tunasema mkeka wako umeuachana ulikuwa lost.pole Sana Kama ulikuwa hujui sio jf tu Bali duniani kote waadilifu ni wachache mno kuliko wazinguaji..bahati mbaya hata double chance yako uliyocheza imeangukia kwa MR magumashi..nimekuPm km uko tayari me Niko tayari kukupa faraja
 
Tusiwe wasahaulifu katika kila tunachokisema.
Sasa huyo jamaa wako ulimpata lini???
IMG_20181007_202150.jpg
 
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Mtu atakupendaje wakat hata hakujui
 
Mmh kweli wewe Nikita... Hata kuandika huwezi je kumbukumbu utakuwa nayo ya uliyoyasema nyuma
 
Back
Top Bottom