Muwe waangalifu na watu wa humu

Muwe waangalifu na watu wa humu

Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Pole sana wanasena ukila na kipofu usimushike mkono
 
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Tatizo tukisema ukweli mnatupiga vibuti....acha tuwakule tu kwa swaga za kujiundia hadi mtie adabu[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Samahani lakini,wewe ni mimi au wale ?

Ila kama wewe ni KE aliyekuzeveza anatuharibia sana sisi waungwana kama mimi.
 
Ndio mara yako ya kwanza kuachwa?

Watu wanaachwa makanisani ndo ije iwe humu JF?

Yakikuharibikia piga moyo konde, humu kuna watu wamekutana PM na wanalea familia sasa hivi!
Tatizo la wanawake wengi wanapenda sana ndoa,lakini hawaeleweki eleweki kabisaaa,wana tabia za hovyo kweli kweli,unakuwa na mtu leo ndani ya muda mfupi ukichunguza mienendo yake kubaki naye unahitaji uwe na roho ya paka!!!

Wamejaa jeuri,amri,viburi na dharau kibao!!(japo sio wote,ila wengi wao wapo hivyo)

Wanaume wanaojielewa wanawatumia wanawake wazuri kwa starehe,wanaoa watu wa kawaida sana kwa ujenzi wa familia bora!

Acha waendelee kusuguliwa kucha na kushikwa shikwa mapaja na wasafisha miguu,kutwa kupaka mirangi ya midomo,mikucha bandia,kope za macho bandia,nywele bandia halafu nijikute kabisa eti nakuweka ndani,nina wazimu!!!!?
 
Tatizo la wanawake wengi wanapenda sana ndoa,lakini hawaeleweki eleweki kabisaaa,wana tabia za hovyo kweli kweli,unakuwa na mtu leo ndani ya muda mfupi ukichunguza mienendo yake kubaki naye unahitaji uwe na roho ya paka!!!

Wamejaa jeuri,amri,viburi na dharau kibao!!(japo sio wote,ila wengi wao wapo hivyo)

Wanaume wanaojielewa wanawatumia wanawake wazuri kwa starehe,wanaoa watu wa kawaida sana kwa ujenzi wa familia bora!

Acha waendelee kusuguliwa kucha na kushikwa shikwa mapaja na wasafisha miguu,kutwa kupaka mirangi ya midomo,mikucha bandia,kope za macho bandia,nywele bandia halafu nijikute kabisa eti nakuweka ndani,nina wazimu!!!!?
Teeh povuu
 
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Uponzwa na tamaa zako..!

Ukute ulidhani umepata wa kuegeshea matatizo amekuweza ndiyo mjifunze chep is dearly..
 
Habari za jioni ndugu zangu.sijawahi andika huku thread but i have to.Nawataadharisha wageni mnaokuja huku muwe waangalifu msije lizwa kama mimi.
Hapa naugulia maumivu makali maana nilimpa moyo wangu na all my trust.Alikuja PM nikareply, tukapeana namba,kanicomvice nikampenda sana,nikamzoea nikamuamini.alichokuja kunifanyia.........basi tu.alinidanganya kila kitu chake e.g anapoishi,kazi,familia,life yake etc.nimekuja kishtuka nishapigwa baada ya kufuatilia alichoniambia kwa wahusika ambao wapo sehemu hizo.
Nawataadharisha ndugu zangu muingiao huku i mean wageni kama mimi...muwe waangalifu na watu wa humu.
Asanteni. nimejifunza mno.Never trust anyone in this world.
PM sijibu maana ndo iliyoniletea haya yote.sitaki ushauri,sitaki,maswali.nimewataadharisha tu wageni wasije dandia basi kwa mbele kama mimi.....watakufa.poor me.
By by wa ndugu.
Inaonekana haukukatika

Cc; @Demis,
 
Teeh povuu
Tena in full,wanajishebedua shebedua,kwa kujifanya wajuaaaaaji wakati hamna kitu,watatumika sanaaaaa!ndo linapokuja swala la ndoa wataalikwa tu,lakini wao kuolewa wasahauuu!

Watabaki vipozeo vya wanaume wanaotafuta wanawake wa kuwaoa,wakipata tu wanasepaaaa!!!
 
Back
Top Bottom