Muwe na HURUMA NECTA jamani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muwe na HURUMA NECTA jamani!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Feb 24, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Hawa Baraza la mitihani mbona hawana huruma kabisa,unaweza ukafa ukazimia ukiona umepata C-2(Credit 2)afu umekoswa 1 tu kwenda form 5 jamani hii inauma sana tena sana yan ni bora wange2hurumia 2 kwa wale 2liopata Credt 2 waka2wekea 1 ili 2endelee moja kwa moja co kureseat..
     
  2. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,520
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    ndiyo shida ya umwanaasha hiyo, kama ni hivyo sheria za kazi gani? Unashindwaje kupata C tatu kama uko serious? Hakuna huruma kwenye elimu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Miaka minne umeshndwa kupata c 3,we unastahli kunyongwa kabisa.
     
  4. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ulitakiwa ujionee huruma ww kwanza kwa kusoma kwa bidii, we husom afu unataka uhurumiwe. acha usharo pga buku. vya kuhurumiwa in ghali sana. take care
     
  5. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kwani c 2 huwezi kuxoma 4m5 huku unatafauta credit 1? Then u kipata unaendelea 4m6?
     
  6. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    na kureseat kwenyewe kugumu ile mbaya ni kupoteza mda 2.
     
  7. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    dah!aisee ungeniona nilivyokuwa napga buku dah!ungenionea huruma lakn necta ilivyokuja ni tofauti na niliyo yasoma katka baadh ya masomo,sasa hapa c bora niende chuo maana nina D-4,F-1,NA C-2.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kajiunge na mgambo! After all c lazima sana kwenda a level!
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,242
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Hakuna short-cut!! jitahidi kusoma ili ufaulu.
     
  10. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    hamna kaza buti m2 wangu koz mi mwenyewe nimewahi kureset masomo 4 na nikapata zote crdt. So juhudi na maombi bila kukata tamaa ndo siri ya mafanikio. Kp t up broda
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    uliweka juhudi ktk kusoma sana , ulitakiwa kuweka juhudi ktk kusoma na kuelewa zaidi. baraza la mitihani halitahini uwezo wa mtu kusoma bali linatahini uelewa wa mtu. ulipaswa kutambua kuwa yote unayoyafanya ukiwa shule yawe na lengo moja tu nalo ni kuelewa, ukisha elewa ndiyo unaweza kufaulu kuwathibitishia wengine kuwa umeelewa, na moja ya hao wengine ni baraza la mitihani
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,392
    Likes Received: 14,668
    Trophy Points: 280
    soma kwa bidii lazima utafaulu
     
Loading...