muwasho ukeni.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muwasho ukeni....

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Mar 4, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wana JF tangu ni duu na mpenzi wangu analalamika anasikia muwasho ukeni, hata jana nimeduu nae lakini bado analalamika muwasho na anadai sometimes unaongezeka na sometimes unapungua. huu waweza ukawa ni ugonjwa gani na tiba yake nini? nisaidieni wana jamvi wenzangu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    sio labda 'anataka kukunwa zaidi' ????
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je muasho pekee bila maumivu, akikojoa mkojo hauumi? Tumbo kwa chini linamuuma? Anatokwa uchafu na je wa rangi na muonekano upi?

    Kwa kifupi hayo maswali yanahitaji majibu ili kuweza kujua ana tatizo gani

    But by far vaginal candidiasis but fangas ukeni is more common common among women. So amuone daktari kwa vipimo na matibabu

    Pole kwa maswahiba
     
  4. m

    majogajo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ok ntamuuliza zen ntakupa feedback.
     
Loading...