Kiziwanda chema
JF-Expert Member
- Sep 2, 2016
- 290
- 478
Mkuu umetisha, nimecheka sanaUjumbe mzuri ndo maana hata mimi naendaga kwa wale wa buguruni... Hao akina sanchiworld sina mpango nao
Mkuu umetisha, nimecheka sanaUjumbe mzuri ndo maana hata mimi naendaga kwa wale wa buguruni... Hao akina sanchiworld sina mpango nao
TrueMi pia huwa siendi kwenye mpesa, au tigo pesa waLe wenye mafrem yenye tiles na ac, naenda kwa wenye miamvuli, kinachonisikitishaga ni hawanaga float.
Asante mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Swali. Kama bill ilikuwa ni tsh 80,000 kwa nini alitoa 100,000? Lengo la kusema change ibaki lilitoka wapi wakati angeweza kutoa 80,000 tu na hamna note ya 100,000 ambayo sasa ingekatwa tsh 80,000 arudishiwe tsh 20,000? Hapo mi ndo sijaelewa kabisa.
Hapo haiitwi chenji mkuuKwani huwezi kutoa sh 50000 wakati unadaiwa 30000 na ukasema hiyo 20000 keep change?? Kipi cha ajabu hapo mkuu??