muujiza


englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 1,966 280
Mapato yako laki 2 kwa mwezi lakini una nywele za Kibrazil za laki na 20,nyumba, gari,BB Q10 na bado unaomba uone muujiza? Huuoni huo wako?
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
11
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 11 135
Hahahahahaahahahaa!!! Asanteeeeeeeeee!!! maana umeamua kutupiga madogo wafanyakazi wa serikalini.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,357
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,357 280
hapa wamama wanausika zaidi.... lakini ujue sisi ndio tunaenda hii miujiza yote itokee kwao!
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Hahahaaa....! Kweli miujiza lol!!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,691
Likes
1,314
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,691 1,314 280
Watz wote wezi.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
...kaka 'englibertm' hii ni kwa sababu ya kipato cha ziada ...hasa wakati wa lunch time, na baada ya muda wakazi' kwenye dinner appointment...
...
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
umesahau mashamba
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Mi muujiza wangu mkubwa ni kuamka asubuhi na kua na bidii ya kwenda kazini
wakati so obviously kampuni inaninyonya nguvu na hainipi motivation tosha
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Meseji senti endi delivadi
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Mi muujiza wangu mkubwa ni kuamka asubuhi na kua na bidii ya kwenda kazini
wakati so obviously kampuni inaninyonya nguvu na hainipi motivation tosha
Watakupromot very soon usijali
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
Hata huu muujiza mume wangu....
Mambo wife! Hapa nataka kumkagua huyu Lady doctor ila anakuwa mkorofi! Nitamshtaki kwa Babu Asprin!
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Mapato yako laki 2 kwa mwezi lakini una nywele za Kibrazil za laki na 20,nyumba, gari,BB Q10 na bado unaomba uone muujiza? Huuoni huo wako?
well said dude..
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653