'MUUAJI' wa DARUSO awa Mkuu wa Wilaya... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'MUUAJI' wa DARUSO awa Mkuu wa Wilaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,659
    Trophy Points: 280
    Ni nambari 40 kwenye orodha ya Wakuu wa Wilaya wapya. Si mwingine ni Festo Kiswaga-Nanyumbu. Alikuwa Rais wa Serikali ya Wanafunzi(UDSM) mwaka 2010. Ndiye muuaji na mzishi wa DARUSO. Sasa Rev. Square imekuwa Level Square.

    Hakuna mapambano ya kimapinduzi. Kiswaga alishamakiza kilakitu. Sasa amepewa zawadi ya ushindi...
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Unajua vizury system inavyofanya kazi?
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana kuona jinsi chuo changu kinavyozidi kufa. Pale Level Square nilipita last week nikakuta nyasi zimeota kama Nyikani wakati enzi zetu pale ilikuwa ni vumbi kwenda mbele.


    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
  4. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee hiyo njemba naikumbuka ilikuwa haipendwe kama nduli idd amin dada pale chuo..dah kweli "ugamba" smtime unalipa!
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Ata salmu amesaidia kuua rev square... Si muda mlefu utasikia kapewa ukubwa
     
  6. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwingine ni kapenjama alijaribu na mwenzake shigela wakashindwa naye amekumbukwa ktk ufalme
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sisiem watachana lini na vilaza, Just imagine mtu kama huyu ana maadui zaidi ya 15000 wasomi wa level ya Degree then anakuwa mkuu wa wilaya unasubiri nini kama si kifo cha CCM?

    Note: Kawaacha Ndugu zake kadhaa ndiyo wale juzi walioandamana kwenye kwa Nape.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii ndo Tanzania nchi yenye udongo wenye dhambi
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    we subiri tu!
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Namjua tokea anasoma o level Malangali, alikuwa kilaza ajabu,cjui ni ln alibadilika na kuwa smart ndo yale yaleeeeee!
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,659
    Trophy Points: 280
    Inafanyaje Mkuu?
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,918
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ilipataje kura za urais kama mlikuwa hamuipendi?
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,659
    Trophy Points: 280
    Yawezekana alibadilika baada ya kupata uongozi.Kwani we mgeni na wanasiasa? Kiufupi,Kiswaga nimjuaye hana uwezo wa uongozi.Wakati wa uongozi wake,aliyekuwa anambeba ni Waziri Mkuu wake,Enos Edwin.Niliwahi kuhudhuria naye Mkutano wa Senate ya Chuo pale UDSM nikiwa kama Senator.Nilijuta kuwepo alipo.Hana points,hana confidence,hana kikristu,hana lolote.Huu ni ukweli niujuao.Hakuwawakilisha vyema wanafunzi wake kiukweli...
     
  14. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inawezekana alitumia mbinu za kiCCM kama kawaida. Likely mbinu hizo ni nzito sana na ni rahisi kushinda uchaguzi wa ndani ya chuo. (Mob Psychology) Ukiweza kujieleza vizuri kidogo una nafasi ya kupata ushindi kutoka kwa wanachuo, hiyo haimaanishi kuwa una uwezo wa kutekeleza unayoahidi!!!
     
  15. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,393
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kumbe ukuu wa wilaya dili?
     
  16. m

    mdunguaji New Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli alilazimisha kuwa kiongozi na mama Qoro ambaye alikuwa na mshauri wa wanafunzi walifanya hila kwa sababu mumewe Patrick qoro alikuwa TAnapa ni yule alyeshindwa kwa Dr. slaa Ubunge -karatu 1995. Na mpango wao tulioujua, alipata kura 198 kati ya wanfunzi 12,000. lakini Mukandara alibariki inasikitisha sana..:A S cry:vilaza, maana hawajui waendekao,,Na rafiki yake Kipara ambaye siku hizi nasikia FREEMASONS alipewa wizara isiyokuwepo kwenye katiba ya Daruso na uongozi wa chuo walikuwa wanalijua walifumbia macho hadi pale mwezi wa 1 2011 eti:?!!!!!!!1 wakajidai ni kweli tulikosea baaada ya kukosana wao kwa o wao duuuuuuuuuu!!!!!!!!!1, kipofu hawezi kuongoza kipofu mwenzie. ni serikali ya VILAZAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  17. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Daah nakumbuka enzi zetu walikwepo wakina odong odwar,owawa stephen,machibya,david silinde,joshua nasari,taiwo, nyamhang,steven aloyce,kasera peter,rashid mohamed.nasikitika muliondoka na rev.square makamanda wakabaki mafala kama salum aly,festo kiswaga..itz too sad.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Hivi DURUSO haipo tena?
     
  19. s

    saddam Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani jk naye si alikuwa kilaza sasa mnashangaa nini?
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Teuzi hizi bila vetting ya uhakika kama wanavyofanya wenzetu Kenya sasa zitaendelea kutuibulia watu wa kila aina.
     
Loading...