Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Akiwa kwenye mkutano wa kampeni Monduli amesema yeye na Lowassa wameinunua Chadema bill 78 ingawa baadae alistuka na kubaki CCM.

Mbunge huyo wa geita ambaye hivi karibuni nyumba na mali zake nyingine zilipigwa mnada kwa kukosa mill 100 alizokopa benki amewashangaza wengi kwani inakuaje unainunua Chadema mill 78,000 halafu unashindwa kulipa deni la mill 100!!!

Sidhani kama Ndugai alijumuisha na Phd hii ya Msukuma kwenye list yake.
Wote vichaa!! Huyu bhangi na frustration zinamtesa sasa hv! Aliaminisha watu yu tajiri sana kuliko ukweli ulivyo! Another Phd at work
 
Msukuma alikuwa rafiki wa Lowassa,
Nimeamini siasa haina rafiki wala adui wa kudumu
 
Back
Top Bottom