Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Kwa akili zenu Kuna morani wa kushawishiwa na Msukuma!? Bahati mbaya monduli hawalimi kitu cha Arusha,Meru angewasaidia kwa ahadi hewa kupigania majani iwe biashara halali.
 
Chadema ndio mmemsababishia madeni!!
Nakuona
tapatalk_1536768833912.jpeg
 
Duh! , kama mliinunua ni kwa nini inatumika/mnatumia nguvu kubwa sana kuua Upinzani ?..
 
Si ni kampeni tu? Hapo unaruhusiwa kusema chochote tu, hata ukiahidi kutoa milioni 50 kila kijiji nchi nzima wee ropoka tu

Uchaguzi ukipita unafuta kauli yako na wabongo walivokua watu poa wala hawata mind hata kidogo
Lakin kuna wengine zipo hadi kwenye ilani wanazikimbia ahadi zao tena ilani anayobeba lugola imeshindwa kutekelezeka
mariastsehai-20180911-0001.jpg
 
hzo ndo phD anazojivunia ndugai. hahaha CCM bana ni hatar, harafu mtu kama huyu et umpelekee muswada wa sheria ya madini aijadili bungen.
 
Msukuma licha ya kutosoma ila yuko smart sana. Anajua kucheza na akili za waliosoma atakavyo.
 
Kwahiyo Makongoro Nyerere alivyosema CHADEMA walipogwa pochi usoni hakuna anayebisha
 
Hua najiuliza ni kwa nini wabunge wengi wa majimbo karibu wote ya CCM kwa baadhi ya mikoa ni matajiri sana lakini wananchi wao ni maskini sana.
Kwa nini matajiri wengi waliamua kugombea ubunge kupitia CCM? Au uongozi ndani ya CCM una Fursa ya kukwepa kodi bila kushitakiwa wala kuondolewa kwenye utumishi wa umma unapobainika kukwepa kodi.
Mikoa ya Mbeya ,Iringa, Lindi ,Mtwara, Dodoma ,Kigoma, Kilimanjaro, Tanga,Arusha, Zanzibar, Manyara,Masada,Songea na Rukwa wabunge wake na hata wale waliowahi kushika Madaraka ya uwaziri kwa kweli tukijaribu kuwaangalia wengi wao ni watu wa Kawaida sana na hawana Tabia za kujilimbikizia Mali kama hiyo mikoa ambayo sijaitaja. Hata ukiangalia kashfa nyingi za mikataba mibovu na skendo nyingi za ufisadi hazikuwahusisha sana.
Nadhani kuna aina ya wabunge na mawaziri wanaotumia uelewa mdogo wa wananchi kujilimbikizia Mali na Mara. Hata ukiangalia vijana wadogo wanaopewa madaraka wanajilimbikizia Mali kwa haraka haraka utafikiri wanahama nchi.

Lakini cha ajabu wale wakwapuaji hua wana majungu sana na wepesi kuwataja wengine.


Je,Wananunua ubunge au inakuaje?
 
CCM kuna viwanda vya kuzalisha uongo , Dr Bashiru Ali katibu mkuu wa CCM.
 
Back
Top Bottom