Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Musukuma: Tuliinunua CHADEMA kwa bilioni 78

Sasa kama waliinunua shida iko wapi .... mbona bado wanawaalia kooni CDM wakati ni tawi leo.

Utanunuaje kitu halafu ushindwe kuwa na control nacho!!?
 
Ndiyo maana yamepoteza dira ,kumbe yalinunuliwa?

Hovyo kabisa haya majizi chadema[/QUOT: kwa uelewa wako akijitokeza mzee jirani yenu akikwambia yeye ndio babako hutakwenda kumuuliza mama yako...utakwenda kubadili jina faster!
 
Akiwa kwenye mkutano wa kampeni Monduli amesema yeye na Lowassa wameinunua Chadema bill 78 ingawa baadae alistuka na kubaki CCM.

Mbunge huyo wa geita ambaye hivi karibuni nyumba na mali zake nyingine zilipigwa mnada kwa kukosa mill 100 alizokopa benki amewashangaza wengi kwani inakuaje unainunua Chadema mill 78,000 halafu unashindwa kulipa deni la mill 100!!!

Sidhani kama Ndugai alijumuisha na Phd hii ya Msukuma kwenye list yake.
What do you expect kwa Std VII School leaver?
 
Naona alijisahau yupo wapi nakuanza kupiga kampeni kama kule kwake
 
Akiwa kwenye mkutano wa kampeni Monduli amesema yeye na Lowassa wameinunua Chadema bill 78 ingawa baadae alistuka na kubaki CCM.

Mbunge huyo wa geita ambaye hivi karibuni nyumba na mali zake nyingine zilipigwa mnada kwa kukosa mill 100 alizokopa benki amewashangaza wengi kwani inakuaje unainunua Chadema mill 78,000 halafu unashindwa kulipa deni la mill 100!!!

Sidhani kama Ndugai alijumuisha na Phd hii ya Msukuma kwenye list yake.
huyu ni wa daraja la saba kabsa
 
Akiwa kwenye mkutano wa kampeni Monduli amesema yeye na Lowassa wameinunua Chadema bill 78 ingawa baadae alistuka na kubaki CCM.

Mbunge huyo wa geita ambaye hivi karibuni nyumba na mali zake nyingine zilipigwa mnada kwa kukosa mill 100 alizokopa benki amewashangaza wengi kwani inakuaje unainunua Chadema mill 78,000 halafu unashindwa kulipa deni la mill 100!!!

Sidhani kama Ndugai alijumuisha na Phd hii ya Msukuma kwenye list yake.
Hahahaaà vichàa ccm ni wengi sana
 
Hapo zamani tulikuwa nyani ila huyu bado yupo kwenye unyani
 
jamani mwacheni kichaa wetu asisahau kulipa deni lake vinginevyo hizo ml.78 zitaelekezwa kwenye kununua mali zake cku ya mnada
 
Ha ha ha ha ha ha haaaaaa .......

La saba bana katika Mambo serious utawajulia hapo tu ...

Hii ni kwa sababu haiwezekanagi kuchanganya Mambo yanayo tegemea shule na elemu kuwaletea maendeleo wananchi ...

... badala yake unachanganya na ukilaza wako kwa kunadi na kuongea ujinga usioujua hata kutamka au kuongelea kiwango au idadi yake ...

Ukiona unaongelea ujinga ambao huujui na huwezi hata kuelezea Basi wewe nikilaza wa mwisho kabisaaaa ...
 
Msukuma mjanja sn anatafuta huruma ya jiwe bahati mbaya jiwe halijui kusamehe amuulize hans poppe yeye musukuma ajiandae kulipa tu deni bank
 
CCM vichaa ni wengi sana ila hawajuani,kibudu,kangi,lisinde,msukuma,jiwe,mwijage,chemba,polepole,bashiru hawa ni vichaa ambapo kichaa mwenzao kawapa ukichaa wake wa kurithi
 
Back
Top Bottom